കോ​വി​ഡ് പ്രതിസന്ധി ; ദു​ബായിലെത്തിയ ഇ​ന്ത്യ​ക്കാ​ർ 43 ല​ക്ഷം

കോ​വി​ഡ് പ്രതിസന്ധി ; ദു​ബായിലെത്തിയ ഇ​ന്ത്യ​ക്കാ​ർ 43 ല​ക്ഷം

ദു​ബായ് : കോ​വി​ഡ് പ്രതിസന്ധിക്കും വി​മാ​ന​വി​ല​ക്കു​ക​ൾ​ക്കു​മി​ട​യി​ൽ ക​ഴി​ഞ്ഞ വ​ർ​ഷം ദു​ബായ് വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​ത്തി​ലേ​ക്കെ​ത്തി​യ​ത്​ 43 ല​ക്ഷം ഇ​ന്ത്യ​ക്കാ​ർ. എ​യ​ർ​പോ​ർ​ട്ട്​ അ​തോ​റി​റ്റി പു​റ​ത്തു​വി​ട്ട ക​ണ​ക്കി​ലാ​ണ്​ റിപ്പോർട്ട് . ഏ​റ്റ​വും കൂ​ടു​ത​ൽ യാ​ത്ര​ക്കാ​ർ എ​ത്തി​യ​തും ഇ​ന്ത്യ​യി​ൽ നി​ന്നാ​ണ്. ആ​കെ ര​ണ്ട​ര​ക്കോ​ടി യാ​ത്ര​ക്കാ​രാ​ണ്​ ക​ഴി​ഞ്ഞ​വ​ർ​ഷം ദു​ബായ് എയർപോർട്ടിൽ എ​ത്തി​യ​ത്. ​

ഇ​ന്ത്യ ക​ഴി​ഞ്ഞാ​ൽ ഏ​റ്റ​വും കൂ​ടു​ത​ൽ യാ​ത്ര​ക്കാ​ർ എ​ത്തി​യ​ത്​ യു.​കെ​യി​ൽ നി​ന്നാ​ണ്. 19 ല​ക്ഷം യാ​ത്ര​ക്കാ​ർ. നി​ല​വി​ൽ യു.​എ.​ഇ​യി​ൽ നി​ന്ന്​ യു.​കെ​യി​ലേ​ക്ക്​ സ​ർ​വി​സ്​ ന​ട​ക്കു​ന്നി​ല്ല. 18.6 ല​ക്ഷം യാ​ത്ര​ക്കാ​രു​മാ​യി പാ​കി​സ്​​താ​നും 14.5 ല​ക്ഷ​വു​മാ​യി സൗ​ദി അ​റേ​ബ്യ​യും തൊ​ട്ടു​ പി​ന്നാ​ലെ​യു​ണ്ട്.

ലോ​ക​ത്ത്​ ഏ​റ്റ​വും കൂ​ടു​ത​ൽ യാ​ത്ര​ക്കാ​ർ സ​ഞ്ച​രി​ക്കു​ന്ന എ​യ​ർ​പോ​ർ​ട്ടു​ക​ളി​ൽ ഒ​ന്നാ​ണ്​​ ദു​ബായ്. 2019നെ ​അ​പേ​ക്ഷി​ച്ച് യാ​ത്ര​ക്കാ​രു​ടെ എ​ണ്ണ​ത്തി​ൽ ഗ​ണ്യ​മാ​യ കു​റ​വ്​ രേ​ഖ​പ്പെ​ടു​ത്തി. 2019ൽ 8.6 ​കോ​ടി യാ​ത്ര​ക്കാ​രാ​ണ്​ എ​ത്തി​യ​ത്. ലോ​ക​ത്തി​ലെ ഏ​റ്റ​വും തി​ര​ക്കു​ള്ള നാ​ലാ​മ​ത്തെ വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​മാ​യി​രു​ന്നു ദു​ബായ്.ര​ണ്ട്​ മാ​സ​ത്തോ​ളം വി​മാ​ന​ങ്ങ​ൾ പൂ​ർ​ണ​മാ​യും സ​ർ​വി​സ്​ നി​ർ​ത്തി​വെ​ച്ച​തും പ​ല​രാ​ജ്യ​ങ്ങ​ളും ഇ​നി​യും യാ​ത്രാ വി​മാ​ന സ​ർ​വി​സ്​ ആരംഭിക്കാത്തതും സ​ർ​വി​സു​ക​ൾ വെ​ട്ടി​ച്ചു​രു​ക്കി​യ​തു​മാ​ണ്​ എ​ണ്ണം കു​റ​യാ​ൻ കാ​ര​ണം.

Leave A Reply
error: Content is protected !!