ഹ​രി​യാ​ന​യി​ൽ നി​ന്നും ബോം​ബ് ഭീ​ഷ​ണി ; ര​ണ്ടു പേ​ർ അറസ്റ്റിൽ

ഹ​രി​യാ​ന​യി​ൽ നി​ന്നും ബോം​ബ് ഭീ​ഷ​ണി ; ര​ണ്ടു പേ​ർ അറസ്റ്റിൽ

റി​പ്പ​ബ്ലി​ക് ദി​ന​ത്തോ​ട​നു​ബ​ന്ധി​ച്ചു കേ​ര​ള​ത്തി​ന്‍റെ വി​വി​ധ​യി​ട​ങ്ങ​ളി​ല്‍ ബോം​ബ് സ്‌​ഫോ​ട​നം ന​ട​ത്തു​മെ​ന്നു കൊ​ച്ചി സി​റ്റി പോ​ലീ​സി​നു ഭീ​ഷ​ണി സ​ന്ദേ​ശം അ​യ​ച്ച സം​ഭ​വ​ത്തി​ല്‍ ര​ണ്ടു​പേ​ര്‍ പി​ടി​യി​ല്‍. ഹ​രി​യാ​നയിൽ നിന്നാണ് പ്രതികളെ ​ പോ​ലീ​സ് പിടികൂടിയത് .

ഡ​ല്‍​ഹി സ്വ​ദേ​ശി നി​ധി​ന്‍ ഏ​ലി​യാ​സ് ഹാ​ലി​ദ്, ഹ​രി​യാ​ന സ്വ​ദേ​ശി ഹ​ക്കം എ​ന്നി​വ​രെ കൊ​ച്ചി​യി​ല്‍ നി​ന്നു​ള്ള പ്ര​ത്യേ​ക പോ​ലീ​സ് സം​ഘം കഴിഞ്ഞ ദിവസമാണ് പി​ടി​കൂ​ടി​യ​ത്. പ്ര​തി​ക​ളു​മാ​യി തീവണ്ടി മാ​ര്‍​ഗം കേ​ര​ള​ത്തി​ലേ​ക്കു തി​രി​ച്ച പോ​ലീ​സ് സം​ഘം ബു​ധ​നാ​ഴ്ച വൈ​കു​ന്നേ​ര​ത്തോ​ടെ കൊ​ച്ചി​യി​ലെ​ത്തും.

ക​ഴി​ഞ്ഞ 25ന് ​എ​റ​ണാ​കു​ളം നോ​ര്‍​ത്ത് എ​സ്‌​ഐ അ​ന​സി​നാ​ണു മൊ​ബൈ​ലി​ല്‍ ഭീ​ഷ​ണി സ​ന്ദേ​ശം ല​ഭി​ച്ച​ത്. തു​ട​ര്‍​ന്നു കൊ​ച്ചി സി​റ്റി പോ​ലീ​സ് ക​മ്മീ​ഷ​ണ​റു​ടെ നി​ര്‍​ദേ​ശ​ത്തെ തു​ട​ര്‍​ന്നു നോ​ര്‍​ത്ത് പോ​ലീ​സ് റ​ജി​സ്റ്റ​ര്‍ ചെ​യ്ത കേ​സി​ലെ പ്ര​തി​യെ തേ​ടി പ്രത്യേക സംഘം ഹ​രി​യാ​ന​യി​ലേ​ക്കു യാ​ത്ര തി​രി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!