കിലാഡി നിർമ്മാതാക്കൾ ചിത്രത്തിൻറെ ടീസർ പുറത്തിറക്കി

കിലാഡി നിർമ്മാതാക്കൾ ചിത്രത്തിൻറെ ടീസർ പുറത്തിറക്കി

മാസ് മഹാരാജ രവി തേജ തന്റെ 53-ാം ജന്മദിനം കുടുംബാംഗങ്ങളോടും സുഹൃത്തുക്കളോടും ഒപ്പം ഇന്നലെ ആഘോഷിച്ചു. ഈ പ്രത്യേക ദിനത്തിൽ രവി തേജയ്ക്കും ആരാധകർക്കും സമ്മാനമായി കിലാഡി ടീം ചിത്രത്തിന്റെ പ്രീ ലുക്ക് ടീസർ പുറത്തിറക്കി. ആക്ഷൻ-എന്റർടെയ്‌നർ സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത് രമേശ് വർമ്മയാണ്. രവി തേജ രണ്ട് വേഷങ്ങളിൽ എത്തുന്ന ഈ ചിത്രത്തിൽ അഭിനയത്തിലൂടെ പ്രേക്ഷകരെ ആകർഷിക്കുമെന്നാണ് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത്.

ജനുവരി 9 ന് തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തിയ ക്രാക്ക് എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ വിജയം രവി തേജ ആസ്വദിക്കുന്നുണ്ട്. ഈ ചിത്രത്തിന് പ്രേക്ഷകരിൽ നിന്നും നിരൂപകരിൽ നിന്നും മികച്ച പ്രതികരണമാണ് ലഭിച്ചത്. ഈ ആഴ്ച ആഹ ഒടിടി പ്ലാറ്റ്ഫോമിൽ ചിത്രം പ്രദർശിപ്പിക്കേണ്ടതായിരുന്നു.എന്നാൽ ചിത്രം ബോക്സോഫീസിൽ മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ചവയ്ക്കുന്നതിനാൽ, റിലീസ് ഫെബ്രുവരി 5 ലേക്ക് മാറ്റിവച്ചതായി ആഹാ ടീം പ്രസ്താവനയിൽ പറഞ്ഞു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!