68 കോടി രൂപയുടെ ഹെറോയിനുമായി 2 ഉഗാണ്ടക്കാരെ ദില്ലി കസ്റ്റംസ് പിടികൂടി

68 കോടി രൂപയുടെ ഹെറോയിനുമായി 2 ഉഗാണ്ടക്കാരെ ദില്ലി കസ്റ്റംസ് പിടികൂടി

അന്താരാഷ്ട്ര വിമാനത്താവളത്തിൽ വച്ച് 68 കോടി രൂപയുടെ ഹെറോയിനുമായി 2 ഉഗാണ്ടക്കാരെ ദില്ലി കസ്റ്റംസ് പിടികൂടി. കസ്റ്റംസ് ഉദ്യോഗസ്ഥർ വിദേശികളെ കസ്റ്റഡിയിലെടുക്കുകയും മയക്കുമരുന്ന് സ്വീകരിക്കുകയോ വാങ്ങുകയോ ചെയ്യുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിച്ചിരുന്ന ഇന്ത്യക്കാരുടെ വിവരങ്ങൾക്കായി ഇവരെ ചോദ്യം ചെയ്യുകയാണ്.

ക്യുആർ -578 വിമാനത്തിൽ എൻ‌ടെബെയിൽ നിന്ന് ദോഹ വഴി എത്തിയ ഉഗാണ്ട സ്വദേശികളാണ് പിടിയിലായവർ. ദില്ലി വിമാനത്താവളത്തിലെത്തിയ ശേഷം കസ്റ്റം ഉദ്യോഗസ്ഥർ അവരുടെ പ്രവർത്തനങ്ങളിൽ സംശയം തോന്നി ഇരുവരെയും തടയുകയായിരുന്നു.

അവരുടെ രേഖകൾ പരിശോധിച്ചതിന് ശേഷം, എയർ കസ്റ്റം ഉദ്യോഗസ്ഥർ അവരുടെ ബാഗുകൾ പരിശോധിച്ചു. വെള്ള നിറത്തിലുള്ള പൊടിച്ച പദാർത്ഥത്തിന്റെ 51 സഞ്ചികൾ കണ്ടെടുത്തു. വെളുത്ത പൊടി പോലുള്ള പദാർത്ഥത്തിന്റെ ആകെ ഭാരം 9.8 കിലോഗ്രാം ആയിരുന്നു, ഇത് ഹെറോയിൻ ആണെന്ന് ഉദ്യോഗസ്ഥർ സംശയിക്കുന്നു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!