ജാർഖണ്ഡിൽ പ്രായപൂർത്തിയാകാത്ത പെൺകുട്ടിയെ ബലാത്സംഗം ചെയ്തത ആൾക്ക് 20 വർഷം തടവ്

ജാർഖണ്ഡിൽ പ്രായപൂർത്തിയാകാത്ത പെൺകുട്ടിയെ ബലാത്സംഗം ചെയ്തത ആൾക്ക് 20 വർഷം തടവ്

പ്രായപൂർത്തിയാകാത്ത പെൺകുട്ടിയെ ബലാത്സംഗം ചെയ്തതിന് റാഞ്ചിയിലെ പോക്സോ കോടതി ഒരാളെ 20 വർഷം തടവിന് വിധിച്ചു. പ്രതിക്ക് 20,000 രൂപ പിഴ ചുമത്തിയിട്ടുണ്ട്. പിഴ നൽകാൻ കഴിയാതിരുന്നത് , അയാൾക്ക് ഒരു വർഷം അധിക തടവ് ലഭിക്കും. 2021 ജനുവരി 18 നാണ് കോടതി പ്രതിക്ക് ശിക്ഷ വിധിച്ചത്.

2018 ഏപ്രിൽ 20 ന് റാഞ്ചിയിൽ വച്ച് പ്രായപൂർത്തിയാകാത്ത പെൺകുട്ടിയെ ബലാത്സംഗം ചെയ്തതായി പബ്ലിക് പ്രോസിക്യൂട്ടർ എ കെ റേ പറഞ്ഞു. പേടിച്ചരണ്ട യുവതി 12 ദിവസത്തിന് ശേഷം ഇക്കാര്യം വെളിപ്പെടുത്തി, ബർമു പോലീസ് സ്റ്റേഷനിൽ എഫ്‌ഐആർ രജിസ്റ്റർ ചെയ്യുകയായിരുന്നു.പ്രതിയെ പിന്നീട് അറസ്റ്റ് ചെയ്ത് ജയിലിലേക്ക് അയച്ചു. അഞ്ച് സാക്ഷികളെ പ്രോസിക്യൂഷൻ ഭാഗത്ത് നിന്ന് ഹാജരായി , രണ്ട് സാക്ഷികൾ പ്രതികൾക്കായി ഹാജരായി. ഭീം എന്നയാൾക്കാണ് ശിക്ഷ ലഭിച്ചത്.

Leave A Reply
error: Content is protected !!