രാജസ്ഥാൻ റോയൽസ് ചെന്നൈ സൂപ്പർ കിംഗ്സിലേക്ക് ഉത്തപ്പയെ ട്രേഡ് ചെയ്തു

രാജസ്ഥാൻ റോയൽസ് ചെന്നൈ സൂപ്പർ കിംഗ്സിലേക്ക് ഉത്തപ്പയെ ട്രേഡ് ചെയ്തു

ബാറ്റ്സ്മാൻ റോബിൻ ഉത്തപ്പയെ ചെന്നൈ സൂപ്പർ കിംഗ്സിലേക്ക് (സി‌എസ്‌കെ) രാജസ്ഥാൻ റോയൽ‌സ് (ആർ‌ആർ) ഒരു മുഴുവൻ ഇടപാടിലൂടെ ട്രേഡ് ചെയ്തു. 2020 സീസണിലെ ഇന്ത്യൻ പ്രീമിയർ ലീഗ് (ഐ‌പി‌എൽ) ലേലത്തിൽ ആർ‌ആർ‌ആർ ഉത്തപ്പയെ തിരഞ്ഞെടുത്തു, ഫ്രാഞ്ചൈസിക്ക് വേണ്ടി 12 മത്സരങ്ങൾ കളിച്ചു, ബാറ്റിംഗ് നിരയിൽ വിവിധ സ്ഥാനങ്ങളിൽ സംഭാവന നൽകി. 12 മത്സരങ്ങളിൽ നിന്ന് 16.33 ശരാശരിയിൽ 196 റൺസ് നേടിയ വലംകൈയ്യൻ ബാറ്റ്സ്മാൻ ഒരു മത്സരത്തിലും അർദ്ധസെഞ്ച്വറി നേടാനായില്ല.

189 ഐ‌പി‌എൽ മത്സരങ്ങളിൽ നിന്ന് 27.92 ശരാശരിയിലും 119.51 സ്ട്രൈക്ക് റേറ്റിലും ഉത്തപ്പ 4607 റൺസ് നേടിയിട്ടുണ്ട്. റോയൽ‌സിലുള്ള തൻറെ വർഷം താൻ ശരിക്കും ആസ്വദിച്ചു, ഈ ഫ്രാഞ്ചൈസിയുടെ ഭാഗമായതിൽ  തനിക്ക് വളരെ സന്തോഷമുണ്ടെന്ന് അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. ഐ‌പി‌എൽ 2021 ൽ സി‌എസ്‌കെയിൽ ചേരുന്നത് തൻറെ ക്രിക്കറ്റ് യാത്രയുടെ അടുത്ത ഭാഗമാണെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!