ഇന്ത്യയ്‌ക്കെതിരായ ആദ്യ 2 ടെസ്റ്റുകൾക്കുള്ള ഇംഗ്ലണ്ട് ടീമിൽ ആർച്ചറും, സ്റ്റോക്സും

 ഇന്ത്യയ്‌ക്കെതിരായ ആദ്യ 2 ടെസ്റ്റുകൾക്കുള്ള ഇംഗ്ലണ്ട് ടീമിൽ ആർച്ചറും, സ്റ്റോക്സും 

ഇന്ത്യയിൽ നടക്കാനിരിക്കുന്ന അഞ്ച് മത്സര പരമ്പരയിലെ ഒന്നും രണ്ടും ടെസ്റ്റുകൾക്കുള്ള ടീമിനെ ഇംഗ്ലണ്ട് വ്യാഴാഴ്ച പ്രഖ്യാപിച്ചു. ഇംഗ്ലണ്ടിന്റെ ശ്രീലങ്കൻ പര്യടനത്തിൽ വിശ്രമം അനുവദിച്ച ഫാസ്റ്റ് ബൗളർ ജോഫ്ര ആർച്ചറും ഓൾറൗണ്ടർ ബെൻ സ്റ്റോക്സും ടീമിൽ ഇടം നേടിയിട്ടുണ്ട്. ആദ്യ കുഞ്ഞിന്റെ ജനനത്തിനായി ശ്രീലങ്ക പരമ്പര നഷ്ടമായ ഓപ്പണർ റോറി ബേൺസും ടീമിലേക്ക് മടങ്ങിയെത്തിയിട്ടുണ്ട്.

സെപ്റ്റംബറിൽ പാകിസ്ഥാനെതിരായ ടെസ്റ്റ് പരമ്പരയ്ക്കിടെ തോളിന് പരിക്കേറ്റ ബാറ്റ്സ്മാൻ ഒല്ലി പോപ്പ് ഇന്ത്യയിലേക്ക് യാത്ര ചെയ്യുകയും ഫിറ്റ് പാസ് ചെയ്യുമ്പോൾ ടീമിൽ ഉൾപ്പെടുത്തുകയും ചെയ്യും. വിക്കറ്റ് കീപ്പർ ബാറ്റ്സ്മാൻ ജോണി ബെയർ‌സ്റ്റോ, ഓൾ‌ റൗണ്ടർ  സാം കുറാൻ, ഫാസ്റ്റ് ബൗളർ മാർക്ക് വുഡ് എന്നിവർക്ക് ആദ്യ രണ്ട് ടെസ്റ്റുകൾളിൽ വിശ്രമം അനുവദിച്ചു. ആദ്യ ടെസ്റ്റ് ഫെബ്രുവരി 5 മുതൽ 9 വരെ നടക്കും, രണ്ടാമത്തേത് ഫെബ്രുവരി 13 മുതൽ 17 വരെ നടക്കും. രണ്ട് മത്സരങ്ങളും ചെന്നൈ എം‌എ ചിദംബരം സ്റ്റേഡിയത്തിൽ നടക്കും.

ആദ്യ രണ്ട് ടെസ്റ്റുകളിലേക്കുള്ള ഇംഗ്ലണ്ട് ടീം: ജോ റൂട്ട് , ജോഫ്ര ആർച്ചർ, മൊയിൻ അലി, ജെയിംസ് ആൻഡേഴ്സൺ, ഡോം ബെസ്, സ്റ്റുവർട്ട് ബ്രോഡ്, റോറി ബേൺസ്, ജോസ് ബട്‌ലർ, സാക്ക് ക്രാളി, ബെൻ ഫോക്സ്, ഡാൻ ലോറൻസ്, ജാക്ക് ലീച്ച്, ഡോം സിബ്ലി, ബെൻ സ്റ്റോക്സ്, ഒല്ലി സ്റ്റോൺ, ക്രിസ് വോക്സ്.

Leave A Reply
error: Content is protected !!