മാഞ്ചസ്റ്റർ സിറ്റി സ്‌ട്രൈക്കർ സെർജിയോ അഗ്യൂറോയ്ക്ക് കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു

മാഞ്ചസ്റ്റർ സിറ്റി സ്‌ട്രൈക്കർ സെർജിയോ അഗ്യൂറോയ്ക്ക് കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു  

മാഞ്ചസ്റ്റർ സിറ്റി സ്‌ട്രൈക്കർ സെർജിയോ അഗ്യൂറോയ്ക്ക് കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു . തനിക് കോറോണ വൈറസ് ബാധിച്ചതായും സ്വയം ഒറ്റപ്പെടുത്തുന്നതായും മാഞ്ചസ്റ്റർ സിറ്റിയുടെ റെക്കോർഡ് ഗോൾ സ്‌കോറർ സെർജിയോ അഗ്യൂറോ വ്യാഴാഴ്ച അറിയിച്ചു.

32 കാരനായ അർജന്റീനിയൻ സ്‌ട്രൈക്കർ വൈറസിന് പോസിറ്റീവ് പരീക്ഷിച്ച ഒരാളുമായി അടുത്ത ബന്ധം പുലർത്തുന്നതിനാൽ ഇതിനകം സ്വയം ഒറ്റപ്പെടുകയായിരുന്നു. കഴിഞ്ഞ മാസങ്ങളിൽ രാജ്യത്തുടനീളം കോവിഡ് -19 ന്റെ പുതിയ സമ്മർദ്ദം ഉയർന്നുവന്നതിനാൽ ബ്രിട്ടൻ മൂന്നാമത്തെ ലോക്ക്ഡൗണിലാണ്. ഇത് കൂടുതൽ പകർച്ചവ്യാധികൾ ഉള്ളതിനാൽ ആണെന്ന് കരുതപ്പെടുന്നു. മാഞ്ചസ്റ്റർ സിറ്റിയിൽ ഈ അടുത്ത ദിവസങ്ങളിലായി   11 കളിക്കാരും സ്റ്റാഫ് പോസിറ്റീവ് ആയി.

 

 

 

Leave A Reply
error: Content is protected !!