ഇംഗ്ലണ്ടിനെതിരായ ടെസ്റ്റ് പരമ്പരയ്ക്കുള്ള ഇന്ത്യൻ ടീമിനെ പ്രഖ്യാപിച്ചു

ഇംഗ്ലണ്ടിനെതിരായ ടെസ്റ്റ് പരമ്പരയ്ക്കുള്ള ഇന്ത്യൻ ടീമിനെ പ്രഖ്യാപിച്ചു

ഇംഗ്ലണ്ടിനെതിരായ ആദ്യ 2 ടെസ്റ്റുകൾക്കായുള്ള 18 അംഗ ഇന്ത്യൻ ടീമിനെ പ്രഖ്യാപിച്ചു. ബോർഡ് ഓഫ് കൺട്രോൾ ഫോർ ഇന്ത്യ (ബിസിസിഐ) ചൊവ്വാഴ്ച പുതിയ ടീമിനെ പ്രഖ്യാപിച്ചു.ബോർഡർ-ഗവാസ്‌കർ ട്രോഫി നിലനിർത്തുന്നതിനായി ഓസ്‌ട്രേലിയയിൽ നടന്ന ചരിത്രപരീക്ഷണ പരമ്പരയിൽ ഇന്ത്യ വിജയിച്ചതിന്റെ തൊട്ടുപിന്നാലെയാണ് പ്രഖ്യാപനം.

ഫെബ്രുവരി 5 മുതൽ മാർച്ച് 28 വരെ 4 ടെസ്റ്റുകൾ, 5 ടി 20, 3 ഏകദിന മത്സരങ്ങളിൽ ഇന്ത്യ ഇംഗ്ലണ്ടിന് ആതിഥേയത്വം വഹിക്കും. എല്ലാ മത്സരങ്ങളും ചെന്നൈ, അഹമ്മദാബാദ്, പൂനെ എന്നിവിടങ്ങളിലെ മൂന്ന് വേദികളിലായി നടക്കും. കൊറോണ വൈറസ് പാൻഡെമിക് കഴിഞ്ഞ മാർച്ചിൽ രാജ്യത്തെ എല്ലാ കായിക ഇനങ്ങളും നിർത്താൻ നിർബന്ധിതരായി 11 മാസത്തിനുശേഷം ഇംഗ്ലണ്ടിലെ പര്യടനം ഇന്ത്യയിൽ അന്താരാഷ്ട്ര ക്രിക്കറ്റിന്റെ തിരിച്ചുവരവിനെ അടയാളപ്പെടുത്തും.

വിരാട് കോഹ്‌ലി പിതൃത്വ അവധിയിൽ നിന്ന് മടങ്ങിയെത്തി ഇംഗ്ലണ്ടിനെതിരെ ഇന്ത്യയെ നയിക്കും. ഓസ്‌ട്രേലിയയിൽ ടീമിനെ വിജയത്തിലേക്ക് നയിച്ച അജിങ്ക്യ രഹാനെ, വൈസ് ക്യാപ്റ്റന്റെ റോളിൽ ഉണ്ടാകും. ഭാര്യ അനുഷ്ക ശർമ്മയ്‌ക്കൊപ്പം ആദ്യ കുഞ്ഞിന്റെ ജനനത്തിനായി കഴിഞ്ഞ ഡിസംബറിൽ നടന്ന ആദ്യ ടെസ്റ്റിനുശേഷം കോഹ്‌ലി ഓസ്‌ട്രേലിയയിൽ നിന്ന് നാട്ടിലേക്ക് മടങ്ങിയിരുന്നു. ജനുവരി 11 നാണ് ദമ്പതികൾക്ക് ഒരു പെൺകൂഞ്ഞ് ജനിച്ചു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!