വരാപ്പുഴ കസ്റ്റഡി കൊലക്കേസ്: വിചാരണ നടപടികൾ ആരംഭിച്ചു

വരാപ്പുഴ കസ്റ്റഡി കൊലക്കേസ്: വിചാരണ നടപടികൾ ആരംഭിച്ചു

കൊ​​​ച്ചി: വ​​​രാ​​​പ്പു​​​ഴ ക​​​സ്റ്റ​​​ഡി​​മ​​​ര​​​ണ​​​ക്കേ​​​സി​​​ല്‍ എ​​​റ​​​ണാ​​​കു​​​ളം പ്രി​​​ന്‍​സി​​​പ്പ​​​ല്‍ സെ​​​ഷ​​​ന്‍​സ് കോ​​​ട​​​തി​​​യി​​​ല്‍ വി​​​ചാ​​​ര​​​ണ ന​​​ട​​​പ​​​ടി​​​ക​​​ള്‍ ആ​​​രം​​​ഭി​​​ച്ചു. ര​​​ണ്ടു പേ​​​രൊ​​​ഴി​​​കെ കേ​​​സി​​​ല്‍ പ്ര​​​തി​​​ക​​​ളാ​​​യ ഏ​​​ഴു പോ​​​ലീ​​​സ് ഉ​​​ദ്യോ​​​ഗ​​സ്ഥ​​​രും ഇ​​ന്ന​​ലെ കോ​​​ട​​​തി​​​യി​​​ല്‍ ഹാ​​​ജ​​​രാ​​​യി​. കു​​​റ്റ​​​പ​​​ത്രം വാ​​​യി​​​ച്ചു കേ​​​ള്‍​പ്പി​​​ക്കു​​​ന്ന​​​തി​​​നു മു​​​ന്‍​പു​​​ള്ള വാ​​​ദ​​​ത്തി​​​നാ​​​യി കേ​​​സ് മാ​​​ര്‍​ച്ച് 27നു ​​​പ​​​രി​​​ഗ​​​ണി​​​ക്കാ​​​ന്‍ മാ​​​റ്റി.

2018 ഏ​​​പ്രി​​​ല്‍ ഒ​​ന്പ​​തി​​ന് ​വ​​​രാ​​​പ്പു​​​ഴ സ്വ​​​ദേ​​​ശി ശ്രീ​​​ജി​​​ത്തി​​​നെ ആ​​​ളു​​​മാ​​​റി ക​​​സ്റ്റ​​​ഡി​​​യി​​​ലെ​​​ടു​​​ത്ത് കൊ​​​ല​​​പ്പെ​​​ടു​​​ത്തി​​​യെ​​​ന്നാ​​​ണ് പ്രോ​​​സി​​​ക്യൂ​​ഷ​​​ന്‍ കേ​​​സ്. വ​​​രാ​​​പ്പു​​​ഴ പോ​​​ലീ​​സ് സ്റ്റേ​​​ഷ​​​നി​​​ലെ സി​​​ഐ ആ​​​യി​​​രു​​​ന്ന ക്രി​​​സ്പി​​​ന്‍ സാം ​​​കേ​​സി​​ൽ അ​​​ഞ്ചാം പ്ര​​​തി​​​യാ​​​ണ്.​ ഒ​​​ന്നാം പ്ര​​​തി സ​​​ന്തോ​​​ഷ്കു​​​മാ​​​ര്‍, അ​​​ഞ്ചാം പ്ര​​​തി​ ക്രി​​​സ്പി​​​ന്‍ സാം ​​​എ​​​ന്നി​​​വ​​​രൊ​​​ഴി​​​കെ പ്ര​​​തി​​​ക​​​ളാ​​​യ എ​​​ല്ലാ പോ​​​ലീ​​​സ് ഉ​​​ദ്യോ​​​ഗ​​​സ്ഥ​​​രും കോ​​​ട​​​തി​​​യി​​​ല്‍ ഹാ​​​ജ​​​രാ​​​യി.

2018 ഏപ്രിൽ 9 ന് വരാപ്പുഴ സ്വദേശി ശ്രീജിത്തിനെ ആളുമാറി കസ്റ്റഡിയിലെടുത്ത് കൊലപ്പെടുത്തിയെന്നാണ് ക്രൈംബ്രാഞ്ച് കേസ്. റൂറൽ ടൈഗർ ഫോഴ്സിലെ അംഗങ്ങളായ സന്തോഷ് കുമാർ, സുമേഷ്, ജിതിൻ രാജ്, വരാപ്പുഴ എസ് ഐ ആയിരുന്ന ദീപക് എന്നിവരാണ് ആദ്യ നാലു പ്രതികൾ. ഇവർക്കെതിരെ കൊലക്കുറ്റം ചുമത്തി. സിഐയായിരുന്ന ക്രിസ്പിൻ സാം അഞ്ചാം പ്രതിയാണ്. നിയമവിരുദ്ധമായി യുവാവിനെ കസ്റ്റഡിയിലെടുത്തതിനും കസ്റ്റഡി നടപടിക്രമങ്ങൾ പാലിക്കാതിരുന്നതിനുമാണ് ക്രിസ്പിൻ സാമിനെ പ്രതിചേർത്തിരിക്കുന്നത്.വരാപ്പുഴ സ്റ്റേഷനിലെ നാല് പൊലീസുകാരാണ് ശേഷിക്കുന്ന പ്രതികൾ.

Leave A Reply
error: Content is protected !!