ഓസ്‌ട്രേലിയക്കെതിരായ ഇന്ത്യൻ വിജയം: ലോകം മുഴുവൻ എഴുന്നേറ്റ് നിന്ന് നിങ്ങളെ അഭിവാദ്യം ചെയ്യുമെന്ന് രവി ശാസ്ത്രി

ഓസ്‌ട്രേലിയക്കെതിരായ ഇന്ത്യൻ വിജയം: ലോകം മുഴുവൻ എഴുന്നേറ്റ് നിന്ന് നിങ്ങളെ അഭിവാദ്യം ചെയ്യുമെന്ന് രവി ശാസ്ത്രി

ചൊവ്വാഴ്ച ഗബ്ബയിൽ ഓസ്‌ട്രേലിയയ്‌ക്കെതിരായ ചരിത്രപരമായ വിജയത്തിന് ശേഷം കളിക്കാർ നടത്തിയ പ്രസംഗത്തിൽ കാണിച്ച ആത്മവിശ്വാസത്തിന് ഇന്ത്യൻ കോച്ച് രവി ശാസ്ത്രി ആശംസകൾ അറിയിച്ചു. ഓസ്ട്രേലിയയെ മൂന്ന് വിക്കറ്റിന് പരാജയപ്പെടുത്തിയ ഇന്ത്യ ടെസ്റ്റിലെ എക്കാലത്തെയും മികച്ച മൂന്നാമത്തെ ചേസ് പൂർത്തിയാക്കി, 2-1ന് പരമ്പര ജയം സ്വന്തമാക്കി.  ലോകം മുഴുവൻ എഴുന്നേറ്റ് നിന്ന് നിങ്ങളെ അഭിവാദ്യം ചെയ്യുമെന്ന് രവി ശാസ്ത്രി പറഞ്ഞു.

ഓസ്‌ട്രേലിയക്കെതിരായ ടെസ്റ്റുകളിൽ തുടർച്ചയായ രണ്ടാമത്തെ പരമ്പര വിജയമാണിത്. പരമ്പരയിൽ ആറ് കളിക്കാരെ പരിക്കുകൾ മൂലം ഇന്ത്യക്ക് നഷ്ടമായി. മുൻ‌നിര ഫാസ്റ്റ് ബൗളർമാരായ ജസ്പ്രീത് ബുംറ, മുഹമ്മദ് ഷാമി, സ്പിന്നർ രവിചന്ദ്രൻ അശ്വിൻ ഓൾ റൗണ്ടർ രവീന്ദ്ര ജഡേജ എന്നിവരെയാണ് ഇന്ത്യക്ക് നഷ്ടമായത്.

36 റൺസിന് പുറത്തായതിന് ശേഷം അഡ്‌ലെയ്ഡിൽ എട്ട് വിക്കറ്റ് തോൽവി വഴങ്ങിയാണ് ഇന്ത്യ പര്യടനം ആരംഭിച്ചത്. ക്യാപ്റ്റൻ വിരാട് കോഹ്‌ലി തന്റെ ആദ്യ കുഞ്ഞിന്റെ ജനനത്തിനായി ഇന്ത്യയിലേക്ക് പുറപ്പെട്ടതിന് ശേഷം രഹാനെ ആയിരുന്നു നായകൻ.

Leave A Reply
error: Content is protected !!