പാണ്ഡ്യ സഹോദരൻമാരുടെ പിതാവ് അന്തരിച്ചു

പാണ്ഡ്യ സഹോദരൻമാരുടെ പിതാവ് അന്തരിച്ചു

വഡോദര: ഇന്ത്യൻ ക്രിക്കറ്റ് താരങ്ങളായ ഹാർദിക്, ക്രുനാൽ സഹോദരങ്ങളുടെ പിതാവ്​ ഹിമാൻഷു പാണ്ഡ്യ അന്തരിച്ചു. ഹൃദയാഘാതമാണ്​ മരണകാരണം. 71 വയസ്സായിരുന്നു. ആസ്‌ട്രേലിയക്കെതിരായ ഏകദിന പരമ്പരക്ക്​ ശേഷം നാട്ടിലെത്തിയ ഹാർദിക്​ അന്ത്യനിമിഷത്തിൽ പിതാവിന്‍റെ കൂടെയുണ്ടായിരുന്നു.

അതേസമയം, ജ്യേഷ്​ഠൻ ക്രുണാൽ പാണ്ഡ്യ സയ്യിദ്​ മുഷ്​താഖ്​ അലി ട്രോഫി ടൂർണമെന്‍റിൽ ബറോഡ ടീമിന്‍റെ കൂടെയായിരുന്നു. ടീമിന്‍റെ നായകൻ കൂടിയാണ്​ ക്രുണാൽ. മരണവിവരം അറിഞ്ഞതോടെ താരം നാട്ടിലേക്ക്​ മടങ്ങി. കോഹ്​ലി, ഇർഫാൻ പത്താൻ അടക്കമുള്ള ക്രിക്കറ്റ്​ താരങ്ങൾ അനുശോചനം അറിയിച്ചു.

പാണ്ഡ്യ സഹോദരൻമാരെ ക്രിക്കറ്റിന്‍റെ ലോകത്തേക്ക്​ വഴിനടത്തിയത്​ പിതാവായിരുന്നു. സൂറത്തിൽ ബിസിനസ് നടത്തിയിരുന്ന ഹിമാൻഷു, അത് ഉപേക്ഷിച്ചാണ് മക്കളുടെ ക്രിക്കറ്റ് കരിയറിന്​ വേണ്ടി വഡോദരയിലേക്ക് താമസം മാറ്റിയത്. ഇതിന്‍റെ പേരിൽ പലപ്പോഴും ഇദ്ദേഹം പഴി​േകട്ടിരുന്നു. എന്നാൽ, ഇന്ത്യൻ ടീമിൽ ഇടംപിടിച്ചാണ്​ ഇതിന്​ മക്കൾ മറുപടി നൽകിയത്​.

Leave A Reply
error: Content is protected !!