പാ​ർ​ല​മെ​ന്‍റ് ബ​ജ​റ്റ് സ​മ്മേ​ള​നം ജ​നു​വ​രി 29ന് ​ആ​രം​ഭി​ക്കും

പാ​ർ​ല​മെ​ന്‍റ് ബ​ജ​റ്റ് സ​മ്മേ​ള​നം ജ​നു​വ​രി 29ന് ​ആ​രം​ഭി​ക്കും

പാ​ർ​ല​മെ​ന്‍റ് ബ​ജ​റ്റ് സ​മ്മേ​ള​നം ജ​നു​വ​രി 29ന് ​ആ​രം​ഭി​ക്കും. ഫെ​ബ്രു​വ​രി ഒ​ന്നി​നാ​ണ് കേ​ന്ദ്ര ബ​ജ​റ്റ്. ഏ​പ്രി​ൽ എ​ട്ട് വ​രെ​യാ​ണ് സ​മ്മേ​ള​നം. ഫെ​ബ്രു​വ​രി 15നും ​മാ​ർ​ച്ച് എ​ട്ടി​നും ഇ​ട​യി​ൽ 20 ദി​വ​സ​ത്തെ ഇ​ട​വേ​ള​യോ​ടെ​യാ​ണ് സ​മ്മേ​നം ന​ട​ക്കു​ന്ന​ത്.കടലാസിൽ അച്ചടിച്ച കോപ്പിയില്ലാതെ സ്വതന്ത്ര ഇന്ത്യയിൽ അവതരിപ്പിക്കപ്പെടുന്ന ആദ്യ ബജറ്റാകും ധനമന്ത്രി നിർമ്മല സീതാരാമൻ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്.കൊവിഡ് രോഗവ്യാപനത്തിന്റെ പശ്ചാത്തലത്തിൽ സാമ്പത്തിക മേഖല നേരിടുന്ന വെല്ലുവിളി പരിഹരിക്കാനുള്ള പ്രഖ്യാപനങ്ങൾ ബജറ്റിൽ ഉണ്ടാകുമെന്നാണ് സൂചന.

ത​ല​സ്ഥാ​ന​ത്ത് കോ​വി​ഡ് വ്യാ​പ​നം കു​റ​ഞ്ഞെ​ങ്കി​ലും ബ​ജ​റ്റ് സ​മ്മേ​ള​ന​ത്തി​ൽ കോ​വി​ഡ് സു​ര​ക്ഷാ ഏ​ർ​പ്പാ​ടു​ക​ളും മു​ൻ​ക​രു​ത​ലു​ക​ളും പ​ഴ​യ​തു​പോ​ലെ തു​ട​രും. ക​ഴി​ഞ്ഞ സ​മ്മേ​ള​ന​ത്തി​ലെ​ന്ന​പോ​ലെ ഇ​രു​ചേം​ബ​റി​ലു​മാ​യി വ്യ​ത്യ​സ്ത സ​മ​യ​ത്താ​ണ് ലോ​ക്സ​ഭ​യും രാ​ജ്യ​സ​ഭ​യും ചേ​രു​ക. ഇ​ക്കു​റി സ​ഭ അ​ഞ്ചു​മ​ണി​ക്കൂ​ർ സ​മ്മേ​ളി​ക്കും. ചോ​ദ്യോ​ത്ത​ര​വേ​ള​യു​മു​ണ്ടാ​വും. മാ​ധ്യ​മ​ങ്ങ​ൾ​ക്കു​ള്ള നി​യ​ന്ത്ര​ണം തു​ട​രും. സ​ന്ദ​ർ​ശ​ക​രെ അ​നു​വ​ദി​ക്കി​ല്ല.

Leave A Reply
error: Content is protected !!