കേ​ന്ദ്ര​മ​ന്ത്രി ശ്രീ​പ​ദ് നാ​യി​ക്കി​ന്‍റെ ആ​രോ​ഗ്യനില മെ​ച്ച​പ്പെ​ട്ടു

കേ​ന്ദ്ര​മ​ന്ത്രി ശ്രീ​പ​ദ് നാ​യി​ക്കി​ന്‍റെ ആ​രോ​ഗ്യനില മെ​ച്ച​പ്പെ​ട്ടു

വാഹനാപകടത്തിൽ പരിക്കേറ്റ്​ ഗോവ മെഡിക്കൽ കോളജ്​ ആശുപത്രിയിൽ പ്രവേശിപ്പിച്ച  കേ​ന്ദ്ര ആ​യു​ഷ് മ​ന്ത്രി ശ്രീ​പ​ദ് വൈ. ​നാ​യി​ക്കി​ന്‍റെ ആ​രോ​ഗ്യ​നി​ല മെ​ച്ച​പ്പെ​ട്ടു​വെ​ന്ന് ഡോ​ക്ട​ർ​മാ​ർ അ​റി​യി​ച്ചു. കൈകൾക്കും കാലിനും പരിക്കേറ്റ 68കാരനായ ​മന്ത്രിയുടെ ആരോഗ്യനില തൃപ്​തികരമാണെന്നും അപകടനില തരണംചെയ്​തുവെന്നും ആശുപത്രി വൃത്തങ്ങൾ അറിയിച്ചു.എ​യിം​സി​ലെ ഡോ.​എ​സ്. രാ​ജേ​ശ്വ​രി​യു​ടെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ലു​ള്ള സം​ഘ​മാ​ണ് മ​ന്ത്രി​യെ നി​രീ​ക്ഷി​ക്കു​ന്ന​ത്.

തിങ്കളാഴ്​ച രാത്രി ഒമ്പതു മണിയോടെ കർണാടകയിലെ അ​ങ്കോളക്കടുത്ത ഹൊസകംബിയിൽ മന്ത്രിയും കുടുംബവും സഞ്ചരിച്ച കാർ മറിഞ്ഞ്​ മന്ത്രിയുടെ ഭാര്യ വിജയയും ​േപഴ്​സനൽ സെക്രട്ടറി ദീപക്​ ദുബെയും മരിച്ചിരുന്നു. നോർത്ത്​ ഗോവയിലെ ബി.ജെ.പി എം.പിയായ ശ്രീപദ്​ നായിക്​​ ധർമസ്​ഥലയിൽനിന്ന്​ ഗോവയിലേക്കു​ മടങ്ങുേമ്പാഴായിരുന്നു അപകടം. രാത്രി 11 മണിയോടെയാണ്​ മന്ത്രിയെ ഗോവ മെഡിക്കൽ കോളജിലേക്കു​ മാറ്റിയത്​.

 

Leave A Reply

error: Content is protected !!