പ്രായപൂര്‍ത്തിയാകാത്ത പെണ്‍കുട്ടിയെ പീഡിപ്പിച്ച മധ്യവയസ്‌കന്‍ അറസ്​റ്റില്‍

പ്രായപൂര്‍ത്തിയാകാത്ത പെണ്‍കുട്ടിയെ പീഡിപ്പിച്ച മധ്യവയസ്‌കന്‍ അറസ്​റ്റില്‍

കൊ​ട​ക​ര: പ്രാ​യ​പൂ​ര്‍ത്തി​യാ​കാ​ത്ത പെ​ണ്‍കു​ട്ടി​യെ പീ​ഡി​പ്പി​ച്ച കേ​സി​ല്‍ മ​ധ്യ​വ​യ​സ്‌​ക​നെ കൊ​ട​ക​ര പോ​ലി​സ് അ​റ​സ്​​റ്റ്​ ചെ​യ്തു. കൊ​ട​ക​ര സ്വ​ദേ​ശി ശി​വ​നെ​യാ​ണ് (50) എ​സ്.​ഐ ഷാ​ജ​നും സം​ഘ​വും പി​ടി​കൂ​ടുകയായിരുന്നു .

സ്വ​കാ​ര്യ ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ലെ ജീ​വ​ന​ക്കാ​ര​നാ​യ ഇ​യാ​ള്‍ ഡി​സം​ബ​ര്‍ ഒ​മ്പ​തി​ന് പെ​ണ്‍കു​ട്ടി​യെ പീ​ഡി​പ്പി​ച്ച ശേ​ഷം ഒ​ളി​വി​ല്‍ പോ​കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. കോ​ട്ട​യം ഭാ​ഗ​ത്ത് ഒ​ളി​വി​ല്‍ ക​ഴി​ഞ്ഞ പ്ര​തി പൊ​ലീ​സ് പി​ന്തു​ട​രു​ന്നു​ണ്ടെ​ന്ന​റി​ഞ്ഞ് ത​മി​ഴ്നാ​ട്ടി​ലേ​ക്കു ര​ക്ഷ​പ്പെ​ടാ​നു​ള്ള ശ്ര​മ​ത്തി​നി​ടെ പ​ണ​ത്തി​നാ​യി അ​ഴ​ക​ത്തെ വീ​ട്ടി​ല്‍ എ​ത്തി​യ​പ്പോ​ഴാ​ണ് പൊ​ലീ​സ് പി​ടി​കൂ​ടി​യ​ത്.

അ​ന്വേ​ഷ​ണ സം​ഘ​ത്തി​ല്‍ എ.​എ​സ്.​ഐ തോ​മ​സ്, വ​നി​ത സി​വി​ല്‍ പൊ​ലീ​സ് ഓ​ഫി​സ​ര്‍ വ​ത്സ​ല, സി.​പി.​ഒ​മാ​രാ​യ സ​തീ​ഷ്, അ​നീ​ഷ് എ​ന്നി​വ​രും ഉ​ണ്ടാ​യി​രു​ന്നു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!