സു​ഹൃ​ത്തു​ക്ക​ൾ​ക്ക് വേണ്ടി ക​ർ​ഷ​ക​രെ ന​ശി​പ്പിക്കാൻ മോദി സർക്കാർ ഗൂ​ഢാ​ലോ​ച​ന ന​ട​ത്തു​ന്നു: വിമർശിച്ച് രാ​ഹു​ൽ

സു​ഹൃ​ത്തു​ക്ക​ൾ​ക്ക് വേണ്ടി ക​ർ​ഷ​ക​രെ ന​ശി​പ്പിക്കാൻ മോദി സർക്കാർ ഗൂ​ഢാ​ലോ​ച​ന ന​ട​ത്തു​ന്നു: വിമർശിച്ച് രാ​ഹു​ൽ

ചെ​ന്നൈ: രാ​ജ്യ​ത്തെ ക​ർ​ഷ​ക​രുടെ ജീവിതം ന​ശി​പ്പി​ക്കാ​ൻ ന​രേ​ന്ദ്ര മോ​ദി സ​ർ​ക്കാ​ർ ഗൂ​ഢാ​ലോ​ച​ന ന​ട​ത്തു​ക​യാ​ണെ​ന്ന് കോ​ൺ​ഗ്ര​സ് നേ​താ​വ് രാ​ഹു​ൽ ഗാ​ന്ധി .ചെ​ന്നൈ​യിലാണ് രാ​ഹു​ൽ ഇക്കാര്യം തുറന്നടിച്ചത് .

ര​ണ്ടോ മൂ​ന്നോ സു​ഹൃ​ത്തു​ക്ക​ൾ​ക്ക് പ്ര​യോ​ജ​നം ല​ഭി​ക്കാ​ൻ വേ​ണ്ടി​യാ​ണ് കേന്ദ്ര സ​ർ​ക്കാ​ർ ക​ർ​ഷ​ക​രെ ന​ശി​പ്പി​ക്കാ​ൻ ശ്ര​മി​ക്കു​ന്ന​തെ​ന്നും രാ​ഹു​ൽ പ​റ​ഞ്ഞു.

“ക​ർ​ഷ​ക സ​മ​ര​ത്തി​ൽ താ​ൻ അ​ഭി​മാ​നി​ക്കു​ന്നു. പ​ഞ്ചാ​ബി​ലെ യാ​ത്ര​യി​ൽ കാ​ർ​ഷി​ക പ്ര​ശ്ന​ങ്ങ​ൾ ഉ​ന്ന​യി​ക്കും. ക​ർ​ഷ​ക​രു​ടെ ആ​വ​ശ്യ​ങ്ങ​ൾ സ​ർ​ക്കാ​രി​ന് അം​ഗീ​ക​രി​ക്കേ​ണ്ടി വ​രും.” രാ​ഹു​ൽ വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി.

Leave A Reply