തമിഴ്നാട് ജെ​ല്ലി​ക്കെ​ട്ട് വേ​ദി​യി​ൽ കാ​ർ​ഷി​ക നി​യ​മ​ങ്ങ​ൾ​ക്കെ​തി​രേ കടുത്ത പ്ര​തി​ഷേ​ധം

തമിഴ്നാട് ജെ​ല്ലി​ക്കെ​ട്ട് വേ​ദി​യി​ൽ കാ​ർ​ഷി​ക നി​യ​മ​ങ്ങ​ൾ​ക്കെ​തി​രേ കടുത്ത പ്ര​തി​ഷേ​ധം

മ​ധു​ര: കേന്ദ്ര സർക്കാർ നടപ്പിലാക്കിയ കാ​ർ​ഷി​ക നി​യ​മ​ങ്ങ​ൾ​ക്കെ​തി​രേ ത​മി​ഴ്നാ​ട്ടി​ൽ ജെ​ല്ലി​ക്കെ​ട്ട് വേ​ദി​യി​ൽ കടുത്ത പ്ര​തി​ഷേ​ധം. മ​ധു​ര അ​വ​ണി​പു​ര​ത്താ​ണ് സം​ഭ​വം. ക​രി​ങ്കൊ​ടി​യേ​ന്തി​യാ​ണ് തമിഴ് ജനത പ്ര​തി​ഷേ​ധിച്ചത്.
സമര മുഖത്ത് കേ​ന്ദ്ര സ​ർ​ക്കാ​രി​നും പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി ന​രേ​ന്ദ്ര മോ​ദി​ക്കു​മെ​തി​രേ മു​ദ്രാ​വാ​ക്യ​വും വി​ളി​ച്ചു.

സം​ഭ​വ​ത്തി​ൽ ര​ണ്ടു പേ​രെ പോ​ലീ​സ് ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ലെ​ടു​ത്തി​ട്ടു​ണ്ട്. നേ​ര​ത്തേ, ഈ ​വേ​ദി​യി​ൽ കോ​ൺ​ഗ്ര​സ് നേ​താ​വ് രാ​ഹു​ൽ ഗാ​ന്ധി സ​ന്ദ​ർ​ശ​നം ന​ട​ത്തി​യി​രു​ന്നു. ക​ർ​ഷ​ക​രു​ടെ ന്യായമായ ആ​വ​ശ്യ​ങ്ങ​ൾ കേ​ന്ദ്ര​ത്തി​ന് അം​ഗീ​ക​രി​ക്കേ​ണ്ടി വ​രു​മെ​ന്നും രാ​ഹു​ൽ പ​റഞ്ഞിരുന്നു .

Leave A Reply

error: Content is protected !!