ഓ​സ്ട്രേ​ലി​യ​ൻ താരത്തിന് പരുക്ക് ; പു​കോ​വി​സ്കി നാ​ലാം ടെ​സ്റ്റിൽ കളിക്കില്ല

ബ്രി​സ്ബെ​യ്ൻ: ഇ​ന്ത്യ​യുടെ താരങ്ങൾക്ക് പി​ന്നാ​ലെ ഓ​സ്ട്രേ​ലി​യ​ൻ ടീമിനും പ​രു​ക്ക് വി​ല്ല​നാ​കു​ന്നു. സി​ഡ്നി​യി​ലെ ആദ്യ ടെ​സ്റ്റി​ൽ തി​ള​ങ്ങി​യ ഓ​പ്പ​ണ​ർ വി​ൽ പു​കോ​വി​സ്കി​ക്ക് ബ്രി​സ്ബെ​യ്നി​ലെ അ​വ​സാ​ന ടെ​സ്റ്റി​ൽ ക​ളി​ക്കാ​ൻ ക​ഴി​യില്ലെന്നാണ് റിപ്പോർട്ടുകൾ .

മൂ​ന്നാം ടെ​സ്റ്റി​ൽ ഫീ​ൽ​ഡിം​ഗി​നി​ടെ തോ​ളി​നേ​റ്റ പ​രു​ക്കാ​ണ് താ​ര​ത്തി​ന് തി​രി​ച്ച​ടി​യാ​യ​ത്. പു​കോ​വി​സ്കി​ക്ക് പ​ക​രം വി​ക്ടോ​റി​യ​ൻ ഓ​പ്പ​ണ​ർ മാ​ർ​ക്ക​സ് ഹാ​രി​സി​നെ ടീ​മി​ൽ ഉ​ൾ​പ്പെ​ടു​ത്തി​യി​ട്ടു​ണ്ട്.ഹാ​രി​സി​നെ ടീ​മി​ൽ ഉ​ൾ​പ്പെ​ടു​ത്തി​യി​ട്ടു​ണ്ടെ​ങ്കി​ലും അ​ന്തി​മ ഇ​ല​വ​നി​ൽ സ്ഥാ​നം നേടുമോ എന്നതിൽ ആശങ്കയുണ്ട് . ആ​ദ്യ ര​ണ്ടു ടെ​സ്റ്റി​ലും ഓ​പ്പ​ണ​റാ​യി​രു​ന്ന മാ​ത്യൂ വേ​ഡ് വീ​ണ്ടും ഓ​പ്പ​ണ​റു​ടെ റോ​ളി​ലേ​ക്ക് തി​രി​ച്ചെ​ത്തു​മെ​ന്നാ​ണ് പ്ര​തീ​ക്ഷ.

Leave A Reply
error: Content is protected !!