കണ്ണൂർ കൂടാളിയിൽ കോൺഗ്രസ് മെമ്പർക്ക് ക്രൂര മർദ്ദനം

കണ്ണൂർ: കണ്ണൂർ കൂടാളിയിൽ 47 വർഷത്തെ സിപിഎം കുത്തക തകർത്ത് വാർഡ് പിടിച്ചെടുത്ത കോൺഗ്രസ് മെമ്പർക്ക് ക്രൂര മർദ്ദനം. മെ​മ്പ​ർ മ​നോ​ഹ​ര​നാണ്  സി​പി​എം പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​രു​ടെ ക്രൂ​ര മ​ർ​ദ​നമേറ്റത്. ത​ദ്ദേ​ശ തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പി​ൽ വി​ജ​യി​പ്പി​ച്ച​തി​ന് ന​ന്ദി പ​റ​യാ​ൻ താ​റ്റി​യോ​ട് എ​ത്തി​യ​പ്പോ​ഴാ​ണ് സം​ഭ​വം.

മ​നോ​ഹ​ര​ന്‍റെ കാ​ർ സി​പി​എം പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​ർ ത​ക​ർ​ത്തു. മെ​മ്പ​ർ സ്ഥാ​നം രാ​ജി​വ​യ്ക്ക​ണ​മെ​ന്ന് ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടാ​ണ് ആ​ക്ര​മി​ച്ച​തെ​ന്ന് മ​നോ​ഹ​ര​ൻ പ​റ‍​ഞ്ഞു. സം​ഭ​വ​ത്തി​ന് പി​ന്നി​ൽ സി​പി​എം-​ഡി​വൈ​എ​ഫ്ഐ പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​രാ​ണെ​ന്ന് കോ​ൺ​ഗ്ര​സ് ആ​രോ​പി​ച്ചു. പ്രതികളായ സിപിഎം പ്രവർത്തകർക്കെതിരെ പൊലീസ് ദു‍ർബല വകുപ്പ് ചുമത്തി വിട്ടയച്ചെന്ന് മർദ്ദനമേറ്റ മെമ്പർ വിമര്‍ശിച്ചു. അക്രമികൾ പാർട്ടി പ്രവർത്തകരല്ലെന്ന് സിപിഎം വ്യക്തമാക്കി. സി പി എം ശക്തികേന്ദ്രത്തിൽ വർഷങ്ങൾക്ക് ശേഷമാണ് യുഡിഎഫ് സ്ഥാനാർഥി ജയിക്കുന്നത്.

Leave A Reply
error: Content is protected !!