കോവിഡ് പശ്ചാത്തലത്തിൽ ആറാം ക്ലാസുകാരിയുടെ ഹ്രസ്വചിത്രം

കോവിഡ് പശ്ചാത്തലത്തിൽ ആറാം ക്ലാസുകാരിയുടെ ഹ്രസ്വചിത്രം

കാ​സ​ർ​കോ​ട്: കോ​വി​ഡ് പ​ശ്ചാ​ത്ത​ല​ത്തി​ൽ ആ​റാം ക്ലാ​സു​കാ​രി ഏ​കാം​ഗ ഹ്ര​സ്വ​ചി​ത്രം ഒ​രു​ക്കി. ചെ​റു​വ​ത്തൂ​ർ വ​ലി​യ​പൊ​യി​ൽ സ്വ​ദേ​ശി​യാ​യ ബി​നോ​യി​യു​ടെ​യും സ​ജ്ന ബി​നോ​യി​യു​ടെ​യും മ​ക​ളാ​യ ധ​ന​ല​ക്ഷ്മി സി. ​ബി​നോ​യി​യാ​ണ് ഏ​കാം​ഗ ചി​ത്രം ഒ​രു​ക്കി​യ​ത്. ക​ഥ​, തി​ര​ക്ക​ഥ​, സം​ഭാ​ഷ​ണം , സം​വി​ധാ​നം , അ​ഭി​ന​യ​വു​മെ​ല്ലാം ഈ ​കൊ​ച്ചു​മി​ടു​ക്കി ത​ന്നെ.

കാ​സ​ർ​കോ​ട് പ്ര​സ്ക്ല​ബ് ഹാ​ളി​ൽ ന​ട​ന്ന പ​രി​പാ​ടി​യി​ൽ സം​വി​ധാ​യ​ക​ൻ ഫാ​റൂ​ഖ് അ​ബ്​​ദു​ൽ റ​ഹ്മാ​ൻ ഹ്ര​സ്വ​ചി​ത്രം പ്ര​കാ​ശ​നം നി​ർ​വ​ഹി​ച്ചു. അ​മ്മ സ​ജ്ന ബി​നോ​യി, അ​മ്മൂ​മ്മ ഭാ​ർ​ഗ​വി, ക​ലാ​ക്ഷേ​ത്ര ക​ലാ​സാ​ഹി​ത്യ അ​ക്കാ​ദ​മി ജി​ല്ല പ്ര​സി​ഡ​ൻ​റ്​ അ​ഴ​കേ​ശ​ൻ തു​രു​ത്തി, പ്ര​സ്ക്ല​ബ് മു​ൻ പ്ര​സി​ഡ​ൻ​റ്​ സ​ണ്ണി ജോ​സ​ഫ് എ​ന്നി​വ​ർ പ​ങ്കെ​ടു​ത്തു.

കോ​വി​ഡി​‍െൻറ വ​ര​വും അ​ത് ജീ​വി​ത​ത്തി​ൽ ഉ​ണ്ടാ​ക്കി​യ മാ​റ്റ​വും ത​നി​മ​യോ​ടെ ഈ ​കൊ​ച്ചു​ചി​ത്രം പ​റ​യു​ന്നു. ഓ​രോ ത​ല​മു​റ​ക​ളി​ലും പെ​ട്ട​വ​ർ​ക്ക് ലോ​ക്ഡൗ​ൺ എ​ങ്ങ​നെ അ​നു​ഭ​വ​പ്പെ​ട്ടെ​ന്നും ഹ്ര​സ്വ​ചി​ത്രം വ​ര​ച്ചു​കാ​ട്ടു​ന്നു.

സ​ർ​ക്കാ​ർ നി​ർ​ദേ​ശ​ങ്ങ​ൾ പാ​ലി​ക്കാ​തെ ക്വാ​റ​ൻ​റീ​ൻ ലം​ഘി​ച്ച് തോ​ന്നി​യ​തു​പോ​ലെ ന​ട​ന്ന​തു​മൂ​ലം ഉ​ണ്ടാ​വു​ന്ന ദു​ര​ന്ത​വും ചി​ത്രം പ​റ​യു​ന്നു. കോ​വി​ഡി​നെ അ​ക​റ്റാ​ൻ സാ​മൂ​ഹി​ക അ​ക​ലം പാ​ലി​ക്കാ​നും മാ​സ്ക് ധ​രി​ക്കാ​നും കൈ​ക​ൾ ഇ​ട​ക്കി​ടെ വൃ​ത്തി​യാ​ക്കാ​നും ഓ​ർ​മ​പ്പെ​ടു​ത്തി​യാ​ണ് ചി​ത്രം അ​വ​സാ​നി​ക്കു​ന്ന​ത്. പു​ത്ത​ൻ പ​ക​ർ​ച്ച​വ്യാ​ധി​ക​ൾ ലോ​ക​ത്താ​കെ ഭീ​ഷ​ണി ഉ​യ​ർ​ത്തി അ​തി​വേ​ഗം പ​ട​രു​ന്ന കാ​ല​ത്ത് ആ​രോ​ഗ്യ പ്ര​വ​ത്ത​ക​രു​ടെ നി​ർ​ദേ​ശ​ങ്ങ​ൾ​ക്ക് ജീ​വ​നോ​ളം വി​ല​യു​െ​ണ്ട​ന്ന സ​ന്ദേ​ശ​മാ​ണ് ധ​ന​ല​ക്ഷ്​​മി പ​ക​ർ​ന്നു​ന​ൽ​കു​ന്ന​ത്.

വ​ലി​യ​പൊ​യി​ൽ നാ​ലി​ലാം​ക​ണ്ടം ജി.​യു.​പി സ്കൂ​ളി​ലെ ആ​റാം ത​രം വി​ദ്യാ​ർ​ഥി​നി​യാ​ണ് ധ​ന​ല​ക്ഷ്മി. ഹ്ര​സ്വ​ചി​ത്ര​ത്തി​‍െൻറ നി​ർ​മാ​ണം കെ. ​ര​വീ​ന്ദ്ര​ൻ നാ​യ​രാ​ണ്. കാ​മ​റ രാ​ഹു​ൽ ലൂ​മി​യ​ർ, സു​നി​ൽ പാ​ർ​വ​തി. എ​ഡി​റ്റി​ങ്​ വി​നീ​ഷ് റെ​യി​ൻ​ബോ. റെ​ക്കോ​ഡി​ങ്​ പ​യ്യ​ന്നൂ​ർ വൈ​റ്റ് ലാ​ൻ​ഡ്​ സ്​​റ്റു​ഡി​യോ.

നേ​ര​ത്തെ കോ​വി​ഡ് പ്ര​മേ​യ​മാ​ക്കി പു​റ​ത്തി​റ​ക്കി​യ വി​ഡി​യോ ആ​ൽ​ബം ശ്ര​ദ്ധേ​യ​മാ​യി​രു​ന്നു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!