‘ആടുജീവിത’വും ‘പത്തൊമ്പതാം നൂറ്റാണ്ടും’ തീയറ്ററിൽ എത്തുമ്പോൾ സൂപ്പർഹിറ്റാവുന്നത് ആറാട്ടുപുഴ

‘ആടുജീവിത’വും ‘പത്തൊമ്പതാം നൂറ്റാണ്ടും’ തീയറ്ററിൽ എത്തുമ്പോൾ സൂപ്പർഹിറ്റാവുന്നത് ആറാട്ടുപുഴ

ആ​റാ​ട്ടു​പു​ഴ: മ​ല​യാ​ളി​ക​ൾ ഏ​റെ പ്ര​തീ​ക്ഷ​യോ​ടെ കാ​ത്തി​രി​ക്കു​ന്ന ര​ണ്ട് ബി​ഗ് ബ​ജ​റ്റ് സി​നി​മ​ക​ൾ അ​ഭ്ര​പാ​ളി​യി​ൽ എ​ത്തു​മ്പോ​ൾ ആ​റാ​ട്ടു​പു​ഴ​യെ​ന്ന തീ​ര​ദേ​ശ​ഗ്രാ​മം സൂ​പ്പ​ർ ഹി​റ്റാ​കും. ഈ ​നാ​ട്ടു​കാ​രാ​യ ര​ണ്ടു​പേ​രു​ടെ ജീ​വി​ത​മാ​ണ് ഈ ​സി​നി​മ​ക​ളു​ടെ പ്ര​മേ​യം. ച​രി​ത്ര​പു​രു​ഷ​നാ​യ ആ​റാ​ട്ടു​പു​ഴ വേ​ലാ​യു​ധ​പ്പ​ണി​ക്ക​രെ​ക്കു​റി​ച്ചാ​ണ് ഒ​രു സി​നി​മ​യെ​ങ്കി​ൽ ച​രി​ത്രം തി​രു​ത്തി​ക്കു​റി​ച്ച ബെ​ന്യാ​മി​െൻറ ആ​ടു​ജീ​വി​തം നോ​വ​ലി​ലെ നാ​യ​ക​ൻ ന​ജീ​ബി​െൻറ ദു​രി​ത​ജീ​വി​ത​ത്തി​െൻറ ദൃ​ശ്യാ​വി​ഷ്കാ​ര​മാ​ണ് ര​ണ്ടാ​മ​ത്തേ​ത്.

വേ​ലാ​യു​ധ​പ്പ​ണി​ക്ക​രും ന​ജീ​ബും ത​മ്മി​ൽ ഒ​ന്ന​ര നൂ​റ്റാ​ണ്ടി​െൻറ വ്യ​ത്യാ​സ​മു​ണ്ടെ​ങ്കി​ലും ഭൂ​മി​ശാ​സ്ത്ര​പ​ര​മാ​യി ഇ​രു​വ​രും വ​ള​രെ അ​ടു​ത്തു​ള്ള​വ​രാ​ണ്. മം​ഗ​ല​ത്തെ വേ​ലാ​യു​ധ​പ്പ​ണി​ക്ക​രു​ടെ ക​ല്ലി​ശ്ശേ​രി​ൽ ത​റ​വാ​ട്ടി​ൽ​നി​ന്ന്​ 700 മീ​റ്റ​ർ മാ​ത്രം ദൂ​ര​മേ​യു​ള്ളൂ നാ​ട്ടു​കാ​ർ ഷു​ക്കൂ​ർ എ​ന്ന് വി​ളി​ക്കു​ന്ന ത​റ​യി​ൽ വീ​ട്ടി​ൽ ന​ജീ​ബി​െൻറ വീ​ട്. മ​ല​യാ​ള സി​നി​മ​യു​ടെ ച​രി​ത്ര​ത്തി​ൽ അ​പൂ​ർ​വ​മാ​യി​രി​ക്കാം ഒ​രേ ദേ​ശ​ത്തു​നി​ന്നു​ള്ള ര​ണ്ടു​പേ​ർ ഒ​രേ​സ​മ​യം മു​ഖ്യ​ക​ഥാ​പാ​ത്ര​ങ്ങ​ളാ​കു​ന്ന​ത്.

ജീ​വി​തം ക​ര​പ​റ്റി​ക്കാ​ൻ ഗ​ൾ​ഫ്​ മോ​ഹ​വു​മാ​യി ക​ട​ൽ​ക​ട​ന്ന ന​ജീ​ബ് അ​വി​ചാ​രി​ത​മാ​യി എ​ത്ത​പ്പെ​ട്ട സൗ​ദി​യു​ടെ വ​ന്യ​മാ​യ മ​രു​ഭൂ​മി​യി​ൽ അ​നു​ഭ​വി​ച്ചു​തീ​ർ​ത്ത ജീ​വി​ത​മു​ഹൂ​ർ​ത്ത​ങ്ങ​ളാ​ണ് ആ​ടു​ജീ​വി​തം എ​ന്ന നോ​വ​ൽ. വാ​യ​ന​ക്കാ​രു​ടെ മ​ന​സ്സി​െൻറ വി​ങ്ങ​ലാ​യി മാ​റി​യ ന​ജീ​ബി​നെ പൃ​ഥ്വി​രാ​ജി​നെ നാ​യ​ക​നാ​ക്കി സം​വി​ധാ​യ​ക​ൻ ബ്ലെ​സി​യാ​ണ്​ തി​ര​​ശ്ശീ​ല​യി​ലേ​ക്ക് പ​ക​ർ​ത്തു​ന്ന​ത്. സി​നി​മ​യു​ടെ ഭൂ​രി​ഭാ​ഗം ഷൂ​ട്ടി​ങ്ങും ജോ​ർ​ഡ​നി​ലെ മ​രു​ഭൂ​മി​യി​ൽ പൂ​ർ​ത്തീ​ക​രി​ച്ച് ക​ഴി​ഞ്ഞു. പൃ​ഥ്വി​രാ​ജി​െൻറ അ​ഭി​ന​യ​ജീ​വി​ത​ത്തി​ലെ വ​ഴി​ത്തി​രി​വാ​കും ആ​ടു​ജീ​വി​ത​ത്തി​ലെ ന​ജീ​ബ്. അ​മ​ല പോ​ളാ​ണ് നാ​യി​ക​വേ​ഷ​ത്തി​ല്‍ എ​ത്തു​ന്ന​ത്. എ.​ആ​ർ. റ​ഹ്​​മാ​നാ​ണ് സം​ഗീ​ത സം​വി​ധാ​യ​ക​ൻ. ശ​രീ​ര​ഭാ​രം 30 കി​ലോ​വ​രെ കു​റ​ച്ചാ​ണ് പൃ​ഥ്വി​രാ​ജ് വേ​ഷ​മി​ടു​ന്ന​ത്. ഈ ​വ​ർ​ഷം ആ​ടു​ജീ​വി​തം തി​യ​റ്റ​റു​ക​ളി​ൽ എ​ത്തു​മെ​ന്നാ​ണ് പ്ര​തീ​ക്ഷ.

 

 

 

Leave A Reply

error: Content is protected !!