ഇന്ത്യ ഓസ്‌ട്രേലിയ ആദ്യ ടി20 നാളെ

ഇന്ത്യ ഓസ്‌ട്രേലിയ ആദ്യ ടി20 നാളെ

ഏകദിനത്തിൽ ക്ലീൻ സ്വീപ്പ് തടഞ്ഞ ശേഷം ഡിസംബർ 4 ന് കാൻബെറയിലെ ഓവൽ സ്റ്റേഡിയത്തിൽ നടക്കുന്ന ആദ്യ ടി 20 മത്സരത്തിൽ ഇന്ത്യ ഓസ്‌ട്രേലിയയെ നേരിടും. ഇരു ടീമുകളും തമ്മിൽ ആകെ മൂന്ന് ടി 20 കളിക്കും. ഏകദിന പരമ്പര തോറ്റതിന് ശേഷം ഇത് നേടാൻ ഇന്ത്യ കൂടുതൽ പരിശ്രമിക്കും. അവസാന ഏകദിനത്തിൽ 13 റൺസിന് വിജയിച്ചതിന് ശേഷം 20 ഓവർ മത്സരങ്ങളിലും കോഹ്‌ലിയുടെ മികച്ച ഫോം തുടരാൻ സാധിക്കുമോ എന്ന് നാളെ അറിയാം.

സോണി സ്പോർട്സ് & സോണിലിവ് എന്നിവയിൽ മത്സരം തത്സമയം കാണാം. ഡേവിഡ് വാർണറും പാറ്റ് കമ്മിൻസും ഇന്ത്യയ്‌ക്കെതിരായ ഓസ്‌ട്രേലിയയുടെ ബാക്കി വൈറ്റ് ബോൾ മത്സരങ്ങൾ നഷ്‌ടപ്പെടുത്തും, ഡാർസി ഷോർട്ട് ഔദ്യോഗികമായി ടി 20 ടീമിൽ ചേർന്നു. ഏകദിന പരമ്പര ഓസ്‌ട്രേലിയ 2-1ണ് നേടിയിരുന്നു. നാളെ ഇന്ത്യൻ സമായം ഉച്ചയ്ക്ക് 1:40ന്  ആണ് മത്സരം ആരംഭിക്കുന്നത്.

Leave A Reply

error: Content is protected !!