മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി രാ​ജി​വെ​ച്ചി​ട്ട് മൂ​ന്നു മാ​സ​ത്തേ​ക്ക് ആ ​ക​സേ​ര എ​നി​ക്ക് ത​രൂ; കെ. ​സു​രേ​ന്ദ്ര​ൻ

മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി രാ​ജി​വെ​ച്ചി​ട്ട് മൂ​ന്നു മാ​സ​ത്തേ​ക്ക് ആ ​ക​സേ​ര എ​നി​ക്ക് ത​രൂ; കെ. ​സു​രേ​ന്ദ്ര​ൻ

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​നെ​തി​രേ പ​രി​ഹാ​സ​വു​മാ​യി ബി​ജെ​പി സം​സ്ഥാ​ന അ​ധ്യ​ക്ഷ​ൻ കെ. ​സു​രേ​ന്ദ്ര​ൻ. വിജിലന്‍സിലും ബി.ജെ.പിക്കാരാണെന്നാണ് പറയുന്നതെങ്കില്‍ പിണറായി രാജിവച്ച് മൂന്ന് മാസത്തേക്ക് ആ കസേര തന്നെ ഏല്‍പ്പിക്കുന്നതാണ് നല്ലതെന്ന് സുരേന്ദ്രന്‍ പറഞ്ഞു.

‘തോമസ് ഐസക്കിന്റെ എല്ലാ വകുപ്പുകളിലും അഴിമതിയാണ്. ദേശീയ ഏജന്‍സികളെ ഭയപ്പെടുത്തി വരുതിയിലാക്കാനാണ് ശ്രമം’. സുരേന്ദ്രന്‍ പറഞ്ഞു. ട്രഷറിയില്‍ നടന്ന കോടിക്കണക്കിന് രൂപയുടെ തട്ടിപ്പ് കേസിലെ പ്രതികളെ സംരക്ഷിക്കുകയാണ് ഐസക്ക് ചെയ്തതെന്നും സുരേന്ദ്രന്‍ പറഞ്ഞു.

‘കിഫ്ബിയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് എല്ലാറ്റിലും അഴിമതിയാണ്. അഴിമതികളെല്ലാം പിടിക്കപ്പെടുമെന്ന വേവലാതിയാണ് തോമസ് ഐസകിനെ വേട്ടയാടുന്നത്’, അഴിമതിയുടെ കാര്യത്തില്‍ തോമസ് ഐസകും മുഖ്യമന്ത്രിയും മത്സരിക്കുകയാണെന്നും സുരേന്ദ്രന്‍ പറഞ്ഞു. കേ​ര​ള​ത്തി​ലെ ജ​ന​ങ്ങ​ളു​ടെ ക​ട​യ്ക്ക​ല്‍ ക​ത്തി​വെ​ക്കു​ന്ന കൈ​ക്കോ​ടാ​ലി​യാ​ണ് ധ​ന​മ​ന്ത്രി തോ​മ​സ് ഐ​സ​ക്കെ​ന്നും അ​ഴി​മ​തി​ക്കാ​ര​നാ​യ മ​ന്ത്രി​യു​ടെ സ​ര്‍​ട്ടി​ഫി​ക്ക​റ്റ് ത​നി​ക്ക് ആ​വ​ശ്യ​മി​ല്ല സു​രേ​ന്ദ്ര​ന്‍ പ​റ​ഞ്ഞു.

Leave A Reply

error: Content is protected !!