ന്യൂസിലാൻഡിലെ പാക്കിസ്ഥാന്റെ ടൂറിംഗ് സ്ക്വാഡിലെ ആറ് അംഗങ്ങൾക്ക് കോവിഡ്

ന്യൂസിലാൻഡിലെ പാക്കിസ്ഥാന്റെ ടൂറിംഗ് സ്ക്വാഡിലെ ആറ് അംഗങ്ങൾക്ക് കോവിഡ്

ന്യൂസിലാൻഡിലെ പാക്കിസ്ഥാന്റെ ടൂറിംഗ് സ്ക്വാഡിലെ ആറ് അംഗങ്ങൾ കൊറോണ വൈറസിന് പോസിറ്റീവ് പരീക്ഷിച്ചതായി ന്യൂസിലൻഡ് ക്രിക്കറ്റ് (എൻ‌എസ്‌സി) അറിയിച്ചു. ഇവർ നിയന്ത്രിത ഒറ്റപ്പെടലിന്റെ ആദ്യ ദിവസം തന്നെ പ്രോട്ടോക്കോളുകൾ ലംഘിച്ചതായും വിമർശങ്ങൾ വരുന്നുണ്ട്.

സംഭവവികാസത്തെത്തുടർന്ന്, അന്വേഷണം പൂർത്തിയാകുന്നതുവരെ പാകിസ്ഥാൻ ടീമിന് പരിശീലനം നൽകാനുള്ള ഇളവ് നിർത്തിവച്ചിരിക്കുകയാണെന്ന് ഹോസ്റ്റ് ബോർഡ് അറിയിച്ചു. ലാഹോറിൽ നിന്ന് പുറപ്പെടുന്നതിന് മുമ്പ്, പാകിസ്ഥാൻ ടൂറിംഗ് സ്ക്വാഡിലെ എല്ലാ അംഗങ്ങളേയും പരീക്ഷിച്ചിരുന്നു. ഡിസംബർ 10 മുതൽ പാകിസ്ഥാനെതിരെ ന്യൂസിലൻഡ് മൂന്ന് ടി 20 കളും രണ്ട് ടെസ്റ്റുകളും കളിക്കും. അതിനുമുമ്പ് ന്യൂസിലൻഡ് വെള്ളിയാഴ്ച മുതൽ വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസിനെതിരെ മൂന്ന് ടി 20 ഐകളും രണ്ട് ടെസ്റ്റുകളും കളിക്കും.

Leave A Reply