ഇന്ത്യയുടെ ഓസ്‌ട്രേലിയൻ പര്യടനത്തിന് നാളെ തുടക്കമാകും

ഇന്ത്യയുടെ ഓസ്‌ട്രേലിയൻ പര്യടനത്തിന് നാളെ തുടക്കമാകും

കോവിഡ് മൂലം നിർത്തിവച്ച ഇന്ത്യൻ ടീമിൻറെ ക്രിക്കറ്റ് മത്സരങ്ങൾക്ക് നാളെ തുടക്കമാകും. നാളെ ഇൻഡയുടെ ഓസ്‌ട്രേലിയൻ പര്യടനത്തിലെ ആദ്യ മത്സരത്തിന് തുടക്കമാകും. പര്യടനത്തിലെ ആദ്യ ഏകദിനം നാളെ ഇന്ത്യൻ സമയം 9:10ന് ആരംഭിക്കും. ഓസ്‌ട്രേലിയയ്‌ക്കെതിരായ ഏകദിന മത്സരത്തിൽ കഴിഞ്ഞ 24 മാസത്തിനിടെ ഇന്ത്യക്ക് അൽപ്പം മികച്ച റെക്കോർഡ് ഉണ്ടായിരിക്കെ, ഇരു ടീമുകളും തമ്മിലുള്ള അവസാന 12 മത്സരങ്ങളിൽ ഏഴെണ്ണത്തിലും ഇന്ത്യ വിജയിച്ചിരുന്നു.

2018-19 ലെ പര്യടനത്തിൽ ഇന്ത്യ അവസാനമായി ഓസ്‌ട്രേലിയയിലെ പതിവ് പ്രവണതയ്‌ക്കെതിരായ പരമ്പരയിൽ 2-1ന് അവർ വിജയിച്ചു. ഓസ്‌ട്രേലിയയിൽ ഓസ്‌ട്രേലിയയ്‌ക്കെതിരെ കളിച്ച 51 മത്സരങ്ങളിൽ ഇന്ത്യ കഴിഞ്ഞ തവണ നേടിയത് ഉൾപ്പെടെ 13 തവണ മാത്രമാണ് വിജയിച്ചത്. ഓസ്‌ട്രേലിയയോട് 36 മത്സരങ്ങളിൽ തോറ്റു. ഇന്ത്യയെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം രോഹിത് ശർമയ്ക്ക് പകരമായി മായങ്ക് അഗർവാൾ ഓപ്പണറായി ഇറങ്ങും. അടുത്തിടെ സമാപിച്ച ഇന്ത്യൻ പ്രീമിയർ ലീഗിൽ (ഐ‌പി‌എൽ) കിംഗ്സ് ഇലവൻ പഞ്ചാബിന് വേണ്ടി ഓപ്പണറായി കളിച്ച വലംകൈയ്യൻ ബാറ്റ്സ്മാൻ ടൂർണമെന്റിൽ മികച്ച തുടക്കം നേടിക്കൊണ്ട് 424 റൺസുമായി ടൂർണമെന്റ് പൂർത്തിയാക്കി.

Leave A Reply