സ്ത്രീ​വി​രു​ദ്ധ പ​രാ​മ​ര്‍​ശത്തിൽ ബെ​ഞ്ച​മി​ന്‍ നെ​ത​ന്യാ​ഹു വി​വാ​ദ​ത്തി​ല്‍

സ്ത്രീ​വി​രു​ദ്ധ പ​രാ​മ​ര്‍​ശത്തിൽ ബെ​ഞ്ച​മി​ന്‍ നെ​ത​ന്യാ​ഹു വി​വാ​ദ​ത്തി​ല്‍

ജ​റു​സ​ലം: സ്ത്രീ​വി​രു​ദ്ധ പ​രാ​മ​ര്‍​ശം ന​ട​ത്തി​യ​തി​ലൂ​ടെ ഇ​സ്രേ​യേ​ല്‍ പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി ബെ​ഞ്ച​മി​ന്‍ നെ​ത​ന്യാ​ഹു വി​വാ​ദ​ത്തി​ല്‍. സ്ത്രീ​ക​ള്‍ അ​വ​കാ​ശ​ങ്ങ​ളു​ള്ള മൃ​ഗ​ങ്ങ​ളാ​ണ് എ​ന്ന പ​രാ​മ​ര്‍​ശ​മാ​ണ് വി​വാ​ദ​ത്തിന് വഴിയൊരുക്കി​യ​ത്.​ സ്ത്രീ​ക​ള്‍​ക്കും കു​ട്ടി​ക​ള്‍​ക്കു​മെ​തി​രെ​യു​ള്ള വി​വേ​ച​ന​ത്തി​നെ​തി​രാ​യ അ​ന്താ​രാ​ഷ്ട്ര ദി​നാ​ച​ര​ണ​ത്തി​ന്‍റെ ഭാഗമായി സംഘടിപ്പിച്ച പ​രി​പാ​ടി​യി​ലാണ് അദ്ദേഹം ഇങ്ങനെ പറഞ്ഞത്.

നി​ങ്ങ​ള്‍​ക്ക് മ​ര്‍​ദി​ക്കാ​നു​ള്ള മൃ​ഗ​ങ്ങ​ള​ല്ല സ്ത്രീ​ക​ള്‍. ഇ​ക്കാ​ല​ത്ത് സ്ത്രീ​ക​ളോ​ട് കാ​ണി​ക്കു​ന്ന​തി​നേ​ക്കാ​ള്‍ മ​മ​ത ന​മ്മ​ള്‍ മൃ​ഗ​ങ്ങ​ളോ​ട് കാ​ണി​ക്കു​ന്നു​ണ്ട്. സ്ത്രീ​ക​ളും കു​ട്ടി​ക​ളും മൃ​ഗ​ങ്ങ​ളാ​ണ്. അ​വ​കാ​ശ​ങ്ങ​ളു​ള്ള മൃ​ഗ​ങ്ങ​ള്‍- ഇ​താ​ണ് നെ​ത​ന്യാ​ഹു​വി​ന്‍റെ വി​വാ​ദ പ​രാ​മ​ര്‍​ശം.

Leave A Reply
error: Content is protected !!