കോഹ്‌ലിയെ പ്രശംസിച്ച് ആരോൺ ഫിഞ്ച്

കോഹ്‌ലിയെ പ്രശംസിച്ച് ആരോൺ ഫിഞ്ച്

എസ്‌സി‌ജിയിൽ വെള്ളിയാഴ്ച ആരംഭിക്കുന്ന മൂന്ന് മത്സരങ്ങളുള്ള ഏകദിന പരമ്പരയ്ക്ക് മുന്നോടിയായി ഓസ്‌ട്രേലിയൻ ക്യാപ്റ്റൻ ആരോൺ ഫിഞ്ച് വിരാട് കോഹ്‌ലിയെ പ്രശംസിച്ചു. ഇന്ത്യൻ നായകൻ മികച്ച ഏകദിന കളിക്കാരൻ ആണെന്ന് ഫിഞ്ച് പറഞ്ഞു.

ഇന്ത്യൻ പ്രീമിയർ ലീഗിന്റെ പതിമൂന്നാം പതിപ്പിൽ റോയൽ ചലഞ്ചേഴ്‌സ് ബാംഗ്ലൂരിനു വേണ്ടി കോഹ്‌ലിയുടെ കീഴിൽ കളിച്ച ഫിഞ്ച് 15 മത്സരങ്ങളിൽ നിന്ന് 466 റൺസ് നേടി. എന്നിരുന്നാലും, ഐ‌പി‌എൽ 2020 ലെ മികച്ച പ്രകടനത്തിൽ നിന്ന് ആർ‌സി‌ബി പ്ലേ ഓഫിലെത്തി.
എല്ലാ ഏകദിനങ്ങളിലും കോഹ്‌ലിയുടെ ശരാശരി 60 ഉം ഓസ്‌ട്രേലിയയിൽ 50 ഓവർ മത്സരങ്ങളിൽ 50 ഉം ആണ്. ഓൾ റൗണ്ടറാമാരായ ഗ്ലെൻ മാക്‌സ്‌വെൽ, മാർക്കസ് സ്റ്റോയിനിസ് എന്നിവരുടെ ബൗളിംഗിനെ ഓസ്ട്രേലിയൻ ക്യാപ്റ്റൻ പ്രശംസിച്ചു, ആതിഥേയർ ഇംഗ്ലണ്ടിനെതിരെ അവസാനമായി കളിച്ച അവരുടെ ഇലവനിൽ ഒരു മാറ്റം മാത്രമേ വരുത്തൂ എന്ന് സൂചിപ്പിക്കുന്നു.

Leave A Reply