ലങ്ക പ്രീമിയർ ലീഗിന് ഇന്ന് തുടക്കമാകും

ലങ്ക പ്രീമിയർ ലീഗിന് ഇന്ന് തുടക്കമാകും 

മാസങ്ങളുടെ അനിശ്ചിതത്വത്തിനുശേഷം, ഉയർന്ന നിലവാരമുള്ള ക്രിക്കറ്റ് പ്രവർത്തനം ശ്രീലങ്കയിലേക്ക് മടങ്ങുന്നു, ലങ്ക പ്രീമിയർ ലീഗിന്റെ ഉദ്ഘാടന പതിപ്പ് ഇന്ന് മുതൽ ഹംബന്തോട്ടയിൽ നടക്കും. 5 ടീമുകൾ ടൂർണമെന്റിൽ പങ്കെടുക്കും, ഡിസംബർ 16 ന് ആണ് ഫൈനൽ . മത്സരങ്ങൾ ഒരൊറ്റ വേദിയിൽ നടക്കും – ഹംബന്തോട്ടയിലെ മഹീന്ദ രാജപക്സ ഇന്റർനാഷണൽ സ്റ്റേഡിയത്തിൽ ആണ് മത്സരം. ലങ്ക പ്രീമിയർ ലീഗിന്റെ ഉദ്ഘാടന പതിപ്പ് കളിക്കാൻ ആൻഡ്രെ റസ്സൽ, ഡേൽ സ്റ്റെയ്ൻ, ഷാഹിദ് അഫ്രീദി, ഇർഫാൻ പത്താൻ എന്നിവരുൾപ്പെടെ വലിയ പേരുകൾ സൈൻ അപ്പ് ചെയ്തിട്ടുണ്ടെങ്കിലും ശ്രീലങ്കയിൽ നിന്നുള്ള യുവാക്കൾക്ക് അവരുടെ കഴിവുകൾ പ്രകടിപ്പിക്കാനുള്ള വലിയ അവസരമാണിത്.

ഹം‌ബൻ‌ടോട്ടയിലെ ശൂന്യമായ സ്റ്റേഡിയത്തിലാണ് മത്സരങ്ങൾ‌ നടക്കുക. കോവിഡ് -19 പാൻഡെമിക്കിന്റെ പശ്ചാത്തലത്തിൽ കർശന സുരക്ഷാ പ്രോട്ടോക്കോളുകൾ നിലവിലുണ്ട്. എൽ‌പി‌എല്ലിന്റെ ഉദ്ഘാടന പതിപ്പിൽ കൊളംബോ കിംഗ്സ്, ഗാലെ ഗ്ലാഡിയേറ്റേഴ്സ്, കൗണ്ടി ടസ്‌കേഴ്‌സ്, ദംബുള്ള വൈക്കിംഗ്, ജാഫ്‌ന സ്റ്റാലിയൻസ് എന്നീ അഞ്ച് നഗര അധിഷ്ഠിത ടീമുകൾ കാണും. ഇന്ന് മുതൽ സോണി ടെൻ നെറ്റ്‌വർക്ക് ഇന്ത്യയിൽ എൽപിഎൽ 2020 മത്സരങ്ങൾ സംപ്രേഷണം ചെയ്യും. എൽപിഎൽ 2020 മത്സരങ്ങളുടെ തത്സമയ സ്ട്രീമിംഗ് സോണി ലിവിൽ ലഭ്യമാണ്.

Leave A Reply

error: Content is protected !!