2024 വരെ സി‌എസ്‌എ മാധ്യമ അവകാശങ്ങൾ സ്റ്റാർ ഇന്ത്യ സ്വന്തമാക്കി

2024 വരെ സി‌എസ്‌എ മാധ്യമ അവകാശങ്ങൾ സ്റ്റാർ ഇന്ത്യ സ്വന്തമാക്കി

2023/24 ക്രിക്കറ്റ് സീസണിന്റെ അവസാനം വരെ ഏഷ്യ, മിഡിൽ ഈസ്റ്റ്, വടക്കേ ആഫ്രിക്ക എന്നിവിടങ്ങളിൽ സ്റ്റാർ ഇന്ത്യ ക്രിക്കറ്റ് ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയുടെ (സി‌എസ്‌എ) മാധ്യമ അവകാശങ്ങൾ നേടി. ഈ കാലയളവിൽ ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയിലേക്കുള്ള അഖിലേന്ത്യാ പര്യടനങ്ങൾ ഉൾപ്പെടെ ലീനിയർ, ഡിജിറ്റൽ മാധ്യമങ്ങളിൽ ഉടനീളം സ്റ്റാർ ഇന്ത്യയ്ക്ക് പ്രത്യേക അവകാശം കരാർ നൽകുന്നു.

ഇന്ത്യൻ പ്രീമിയർ ലീഗിന്റെ (ഐ‌പി‌എൽ) പതിമൂന്നാം പതിപ്പിന് ശേഷം സ്റ്റാർ സ്പോർട്സ് നെറ്റ്‌വർക്കിലെ ക്രിക്കറ്റിന്റെ തിരിച്ചുവരവാണ് വെള്ളിയാഴ്ച മുതൽ ഇംഗ്ലണ്ടിന്റെ ദക്ഷിണാഫ്രിക്കൻ പര്യടനത്തോടെ അസോസിയേഷൻ ആരംഭിക്കുക. മറ്റ് ക്രിക്കറ്റ് അവകാശങ്ങൾക്ക് പുറമെ ഐ‌സി‌സി, ബി‌സി‌സി‌ഐ ക്രിക്കറ്റ്, ഐ‌പി‌എൽ എന്നിവയുടെ ആഗോള അവകാശങ്ങൾ സ്റ്റാർ ഇന്ത്യയ്ക്ക് ഇതിനകം ഉണ്ട്. ദക്ഷിണാഫ്രിക്കൻ പുരുഷ ക്രിക്കറ്റ് ടീം കളിക്കുന്ന എല്ലാ അന്താരാഷ്ട്ര ക്രിക്കറ്റ് മത്സരങ്ങളും കരാറിൽ ഉൾപ്പെടുത്തും

Leave A Reply
error: Content is protected !!