ബേ​ഡ​ഡു​ക്ക പ​ഞ്ചാ​യത്തിൽ കാട്ടാനശല്യം

ബേ​ഡ​ഡു​ക്ക പ​ഞ്ചാ​യത്തിൽ കാട്ടാനശല്യം

കു​ണ്ടം​കു​ഴി: മു​ളി​യാ​ര്‍ വ​ന​ത്തി​ല്‍ ഏറെ നാളുകളായി തമ്പടിച്ച കാട്ടാനക്കൂട്ടം ഇപ്പോൾ സ്ഥലങ്ങളിലേക്ക് ചേക്കേറുകയാണ്. ബേ​ഡ​ഡു​ക്ക പ​ഞ്ചാ​യത്തിലെ രണ്ടിടത്താണ് ഇപ്പോൾ ആനകൾ നാശം ഉണ്ടാക്കിയത്. പ്രദേശവാസികളുടെ വാ​ഴ​ക​ളും ക​വു​ങ്ങു​ക​ളും തെ​ങ്ങു​ക​ളും കാട്ടാന നശിപ്പിച്ചു. കൂടാതെ ജ​ല​സേ​ച​ന​ത്തി​നാ​യി സ്ഥാപിച്ചായിരുന്ന തോട്ടത്തിലെ പൈപ്പുകളും നശിപ്പിച്ചു.

ഈ പ്രദേശത്ത് കാട്ടാനകൾ എത്തി കൃഷിനാശം ഉണ്ടാക്കുന്നത് ഇത് ആദ്യമാണെന്നും നാട്ടുകാർ പറഞ്ഞു. പ​യ​സ്വി​നി​പ്പു​ഴ നീ​ന്തി​ക്ക​ടന്നാണ് ആനകൂട്ടം ബേ​ഡ​ഡു​ക്ക പ​ഞ്ചാ​യത്തിൽ എത്തിയത്. ഏഴ് ആനകളാണ് ഉണ്ടയായിരുന്നത്. കു​ണ്ടം​കു​ഴി ചൊ​ട്ട​യി​ലെ പു​രു​ഷോ​ത്ത​മ റാ​വു, ഗു​ണ്ടു​കു​മി​രി​യി​ലെ ച​ന്ദ്ര​കാ​ന്ത് എ​ന്നി​വ​രു​ടെ കൃഷിയിടങ്ങളിലാണ് ആനകളെത്തിയത്.

Leave A Reply

error: Content is protected !!