ജോലി ലഭിക്കാൻ മകൻ പിതാവിനെ കൊലപ്പെടുത്തി

ജോലി ലഭിക്കാൻ മകൻ പിതാവിനെ കൊലപ്പെടുത്തി

ജാർഖണ്ഡിൽ ജോലിയില്ലാത്ത മകൻ ജോലി ലഭിക്കുന്നതിനായി പിതാവിനെ കൊന്നു. പബ്ലിക് സെക്ടർ അണ്ടർടേക്കിംഗ് (പി‌എസ്‌യു) കമ്പനിയിൽ ജോലി നേടുന്നതിനായി മകൻ സെൻട്രൽ കോൾ ഫീൽഡ്സ് ലിമിറ്റഡിലെ (സിസിഎൽ) ജീവനക്കാരനായ 55 കാരനായ പിതാവിനെ കൊന്നു. രാംഗ ജില്ലയിലെ ബർക്കകാനയിലെ സിസിഎല്ലിന്റെ സെൻട്രൽ വർക്ക്‌ഷോപ്പിൽ പോസ്റ്റ് ചെയ്ത ഹെഡ് സെക്യൂരിറ്റി ഗാർഡാണ് മരിച്ച കൃഷ്ണ റാം. വ്യാഴാഴ്ച പുലർച്ചെയാണ് കഴുത്ത് മുറിവേറ്റ് മരിച്ച നിലയിൽ ഇയാളെ കണ്ടെത്തിയതെന്ന് വാർത്താ ഏജൻസി പിടിഐ പറഞ്ഞു

റാമിന്റെ 35 കാരനായ മൂത്തമകൻ ബുധനാഴ്ച രാത്രി പിതാവിനെ കൊലപ്പെടുത്തുകയായിരുന്നു. കുറ്റകൃത്യത്തിൽ ഉപയോഗിച്ച ചെറിയ ഹമ്മർ കത്തിയും മരിച്ചയാളുടെ മൊബൈൽ ഫോണും പോലീസ് കണ്ടെടുത്തു. സി.സി.എൽ ജോലി ലഭിക്കാനായി പിതാവിനെ കൊന്നതായി രാമന്റെ മൂത്തമകൻ ചോദ്യം ചെയ്യലിൽ സമ്മതിച്ചതായി പോലീസ് പറഞ്ഞു.

Leave A Reply

error: Content is protected !!