യുപിയിൽ അധ്യാപികയെ സഹപ്രവർത്തകൻ വെടിവച്ചു കൊന്നു

യുപിയിൽ അധ്യാപികയെ സഹപ്രവർത്തകൻ വെടിവച്ചു കൊന്നു

ഉത്തർപ്രദേശിലെ സീതാപൂർ ജില്ലയിലെ സർക്കാർ പ്രൈമറി സ്‌കൂളിലെ വനിതാ അധ്യാപികയെ (35) ശനിയാഴ്ച സ്‌കൂൾ വളപ്പിൽ വെച്ച് സഹപ്രവർത്തകൻ വെടിവച്ചു കൊന്നു. ആശുപത്രിയിലെത്തിക്കുന്നതിനുമുമ്പ് 35 കാരിയായ യുവതി മരിച്ചു. അസിസ്റ്റന്റ് ടീച്ചറായ ആരാധന റോയിയെ അവരുടെ സഹപ്രവർത്തകൻ കൗശൽ രണ്ടുതവണ വെടിവച്ചതായി സീതാപൂരിലെ പോലീസ് സൂപ്രണ്ട് ആർ‌പി സിംഗ് പറഞ്ഞു.

സ്‌കൂൾ രജിസ്റ്ററിലെ കാഷ്വൽ ലീവുകളെ സംബന്ധിച്ച എൻട്രിയെച്ചൊല്ലി ഇരുവരും തമ്മിൽ തർക്കമുണ്ടായപ്പോഴാണ് സംഭവം. ഈ തർക്കം കൗശലിനെ പ്രകോപിതനാക്കി. കൗശലുമായി ആരാധനയ്ക്ക് ബന്ധമുണ്ടെന്ന് പോലീസ് പറഞ്ഞു. നേരത്തെ വനിതാ അധ്യാപിക കൗശലിനെതിരെ സ്‌കൂൾ അധികൃതർക്ക് പരാതി നൽകിയിരുന്നു. അതിനുശേഷം അന്വേഷണം നടത്തി കൗശലിന് മുന്നറിയിപ്പ് നൽകിയിരുന്നു.

Leave A Reply

error: Content is protected !!