മെസിക്കെതിരെ റൊണാൾഡോ കളിക്കില്ല ; വീര്യം കുറഞ്ഞ് യുവന്‍റസ്-ബാഴ്‌സലോണ പോരാട്ടം

മെസിക്കെതിരെ റൊണാൾഡോ കളിക്കില്ല ; വീര്യം കുറഞ്ഞ് യുവന്‍റസ്-ബാഴ്‌സലോണ പോരാട്ടം

ടൂറിന്‍: യുവേഫ ചാമ്പ്യൻസ് ലീഗിൽ ഇന്ന് വമ്പന്‍മാരുടെ മത്സര പോരാട്ടമാണ് . സ്‌പാനിഷ് ക്ലബ് ബാഴ്‌സലോണ ഇറ്റാലിയന്‍ ചാമ്പ്യന്‍മാരായ യുവന്റസിനെ ഇന്ന് നേരിടും. യുവന്‍റസിന്‍റെ മൈതാനത്ത് ഇന്ത്യൻ സമയം രാത്രി ഒന്നരയ്‌ക്കാണ് മത്സരം ആരംഭിക്കുന്നത് . അതേസമയം മെസി-റോണോ നേര്‍ക്കുനേര്‍ പോരാട്ടം കാത്തിരുന്ന ആരാധകര്‍ക്ക് നിരാശയുള്ള വാർത്തയാണ് ഉള്ളത്.

കൊവിഡ് സ്ഥിതീകരിക്കുകയുണ്ടായ സൂപ്പ‍ർ താരം ക്രിസ്റ്റ്യാനോ റൊണാൾഡോ മത്സരത്തിൽ ഉണ്ടാകില്ല എന്നാണ് ഇഎസ്‌പിഎന്നിന്‍റെ റിപ്പോര്‍ട്ട് പറയുന്നത്. ക്രിസ്റ്റ്യാനോയുടെ കൊവിഡ് നെഗറ്റീവ് സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റ് ഇതുവരെ യുവന്‍റസ് യുവേഫയ്‌‌ക്ക് സമര്‍പ്പിച്ചിട്ടില്ല എന്നാണ് റിപ്പോര്‍ട്ട് . ഒക്‌ടോബര്‍ 13നാണ് റോണോയ്‌ക്ക് കൊവിഡ് ബാധിക്കുന്നത് . റൊണാള്‍ഡോ 2018ല്‍ റയല്‍ മാഡ്രിഡ് വിട്ടതിൽ പിന്നെ ഇരുവരും ഇതുവരെ മുഖാമുഖം എത്തിയിട്ടില്ല . ബാഴ്‌സലോണയിൽ പരുക്കേറ്റ കുടീഞ്ഞോ, ഉംറ്റീറ്റി, സസ്‌പെൻഷനിലായ ജെറാർഡ് പിക്വേ തുടങ്ങിയവരും ഉണ്ടായിരിക്കില്ല . ചെല്ലിനിയും ഡി ലിറ്റും യുവന്‍റസ് നിരയിലും ഉണ്ടാകില്ല .

Leave A Reply

error: Content is protected !!