കുട്ടികളുടെ നഗ്നദൃശ്യങ്ങൾ രാജ്യാന്തര സംഘങ്ങൾക്ക് നൽകിയ ടിവി ആർട്ടിസ്റ്റിനെ സിബിഐ പിടികൂടി

കുട്ടികളുടെ നഗ്നദൃശ്യങ്ങൾ രാജ്യാന്തര സംഘങ്ങൾക്ക് നൽകിയ ടിവി ആർട്ടിസ്റ്റിനെ സിബിഐ പിടികൂടി

മുംബൈ: വിദേശത്തു നിന്നും പ്രായപൂർത്തിയാകാത്തവരുടെ ലൈംഗികത വിൽക്കുന്നതിന് അന്താരാഷ്ട്ര റാക്കറ്റ് നടത്തുന്ന മുംബൈ സ്വദേശിയായ ടിവി ആർട്ടിസ്റ്റിനെതിരെ സിബിഐ കേസ് രജിസ്റ്റർ ചെയ്തു. സിനിമാതാരം എന്ന് പറഞ്ഞാണ് ഇയാൾ കുട്ടികളെ വലയിൽ വീഴ്ത്തിയിരുന്നത്. ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിലൂടെ ഇയാള്‍ കുട്ടികളെ ബ്ലാക്ക്മെയിൽ ചെയ്തിരുന്നതായും സിബിഐ കണ്ടെത്തി. അമേരിക്ക, യൂറോപ്പ്, ദക്ഷിണേഷ്യൻ രാജ്യങ്ങളിൽ നിന്നുള്ള 10-16 വയസ്സിനിടയിലുള്ള പ്രായപൂർത്തിയാകാത്തവർ ഉൾപ്പെടെ ആയിരത്തിലധികം കുട്ടികളെയാണ് ഇയാൽ ഇരകളാക്കിയത്.

ഇവരിൽ ആരെങ്കിലും ഇയാളുടെ ആവശ്യങ്ങൾ എതിർക്കുകയോ ഇയാളുമായുള്ള ബന്ധം അവസാനിപ്പിക്കുകയോ ചെയ്താൽ ഫോട്ടോകൾ കുടുംബാംഗങ്ങളുമായും സുഹൃത്തുക്കളുമായും പങ്കുവെക്കുമെന്ന് പറഞ്ഞ് പ്രതി അവരെ ഭീഷണിപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ടെന്നും ഉദ്യോഗസ്ഥർ അറിയിച്ചു. ഇയാൾക്കെതിരെ പോക്സോ വകുപ്പ് പ്രകാരവും ഇൻഫർമേഷൻ ടെക്നോളജി ആക്ട് വകുപ്പുകൾ പ്രകാരവുമാണ് കേസെടുത്തത്.

Leave A Reply

error: Content is protected !!