ഇന്ത്യൻ ആഭ്യന്തര ക്രിക്കറ്റ് സീസൺ 2021 ൽ ആരംഭിക്കും

ഇന്ത്യൻ ആഭ്യന്തര ക്രിക്കറ്റ് സീസൺ 2021 ൽ ആരംഭിക്കും

2020-21 ഇന്ത്യൻ ആഭ്യന്തര ക്രിക്കറ്റ് സീസൺ പൂർണ്ണമായും തള്ളിക്കളഞ്ഞിട്ടില്ല, എന്നാൽ കോവിഡ് -19 പാൻഡെമിക് കാരണം കുറച്ച് മാസങ്ങൾ വൈകും, ഇത് പുതുവർഷത്തിൽ മാത്രമേ ആരംഭിക്കൂ. ഇന്ത്യൻ ക്രിക്കറ്റ് ബോർഡിന്റെ അപെക്സ് കൗൺസിലിലെ കളിക്കാരുടെ പ്രതിനിധി ശാന്ത രംഗസ്വാമി ശനിയാഴ്ച നടന്ന കൗൺസിൽ യോഗത്തിൽ ഇക്കാര്യം അവതരിപ്പിച്ചതായി റിപ്പോർട്ടുകൾ ഉണ്ട്.

സാധാരണയായി ആഭ്യന്തര സീസൺ ഒക്ടോബർ മുതൽ ഏപ്രിൽ വരെയാണ്. ബിസിസിഐയുടെ വെർച്വൽ മീറ്റിംഗിൽ അംഗങ്ങൾ ആഭ്യന്തര സീസണിനായി നിരവധി ഓപ്ഷനുകൾ ചർച്ചചെയ്തു, പക്ഷേ അന്തിമ തീരുമാനം ആ സമയത്ത് പാൻഡെമിക് ഏത് ഘട്ടത്തിലെത്തി എന്നതിനെ ആശ്രയിച്ചിരിക്കും , അതായത് അടുത്ത വർഷം ആദ്യം. ടൂർണമെന്റുകൾ രാജ്യത്തിന്റെ വിവിധ സംസ്ഥാനങ്ങളിൽ ഷെഡ്യൂൾ ചെയ്യുമ്പോഴെല്ലാം നിലവിലുള്ള കോവിഡ് പ്രോട്ടോക്കോളുകൾ പാലിക്കേണ്ടതുണ്ട്.

Leave A Reply

error: Content is protected !!