ഐ‌എസ്‌എൽ: മുംബൈ സിറ്റി എഫ്‌സി ഡിഫെൻഡർ മൊർതദ ഫാളിനെ ടീമിൽ എത്തിച്ചു

ഐ‌എസ്‌എൽ: മുംബൈ സിറ്റി എഫ്‌സി ഡിഫെൻഡർ മൊർതദ ഫാളിനെ ടീമിൽ എത്തിച്ചു

ഇന്ത്യൻ സൂപ്പർ ലീഗിന്റെ (ഐ‌എസ്‌എൽ) ഏഴാം പതിപ്പിന് മുന്നോടിയായി മുംബൈ സിറ്റി എഫ്‌സി പ്രതിരോധ താരം മൊർതദ ഫാളിനെ ഒപ്പുവെച്ചതായി അറിയിച്ചു. ക്ലബുമായി രണ്ട് വർഷത്തെ കരാർ ഒപ്പിട്ട ശേഷം സെനഗൽ പ്രതിരോധക്കാരൻ ദ്വീപുവാസികളെ പ്രതിനിധീകരിക്കും. 32 കാരനായ സെന്റർ ഹാഫ് മൊഗ്രെബ് ടെറ്റൗവാനുമൊത്ത് തന്റെ കരിയർ ആരംഭിച്ചു, മൊറോക്കൻ ക്ലബ്ബിനായി മൂന്ന് സ്പെല്ലുകളിലായി ഫീച്ചർ ചെയ്തു, ഈ സമയത്ത് 2011-12 ൽ ബോട്ടോള പ്രോ 1 നേടി.

2014-15 ൽ മൊഗ്രെബുമായുള്ള മൂന്ന് സ്റ്റിന്റുകളിൽ രണ്ടാമത്തേതിൽ, അന്നത്തെ കോച്ച് സെർജിയോ ലോബേരയുടെ കീഴിൽ ഫാൾ ഫീച്ചർ ചെയ്തു. 2018-19 സീസണിന് മുന്നോടിയായി, ഫാൾ തന്റെ മുൻ കോച്ച് ലോബറയുമായി ബന്ധപ്പെടുകയും എഫ്സി ഗോവയുമായി ഇന്ത്യൻ സൂപ്പർ ലീഗിലേക്ക് മാറുകയും ചെയ്തു. അതിനുശേഷം, 2019 ലെ സൂപ്പർ കപ്പും 2019/20 ഐ‌എസ്‌എൽ ലീഗ് ഷീൽഡും നേടിയ ഫാൾ ഡിവിഷനിലെ മികച്ച പ്രതിരോധക്കാരിൽ ഒരാളാണെന്ന് തെളിഞ്ഞു.

Leave A Reply

error: Content is protected !!