ഏഴു വയസുകാരിയെ ലൈംഗികമായി പീഡീപ്പിച്ചു; കാഴ്ച കണ്ടത് ഓൺലൈൻ ക്ലാസിനിടെ ടീച്ചർ

ഏഴു വയസുകാരിയെ ലൈംഗികമായി പീഡീപ്പിച്ചു; കാഴ്ച കണ്ടത് ഓൺലൈൻ ക്ലാസിനിടെ ടീച്ചർ

ചിക്കാഗോ: ഏഴ് വയസുകാരിയെ ലൈംഗികമായി പീഡിപ്പിച്ച കൗമാരക്കാരന്‍ അറസ്റ്റില്‍. കസിന്‍ കൂടിയായ കാട്രല്‍ വാല്‍സ് പെണ്‍കുട്ടിയെ ഉപദ്രവിക്കുന്നത് ഓണ്‍ലൈന്‍ ക്ലാസിനിടെ അധ്യാപികയും സഹപാഠികളും കണ്ടതോടെയാണ് സംഭവം പുറത്തറിഞ്ഞത്. ചിക്കാഗോയിലെ വെസ്റ്റ് ചെസ്റ്റര്‍ഫീല്‍ഡിലാണ് ഗുരുതര കുറ്റകൃത്യം റിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്തത്.

കുട്ടികളുടെ ഗൂഗിള്‍ മീറ്റിലീടെയുള്ള ഓണ്‍ലൈന്‍ ക്ലാസിന്‍റെ ഇടവേള സമയത്ത് മൈക്രോഫോണ്‍ ഓഫായ നിലയിലായിരുന്നുവെങ്കിലും കാമറ പ്രവര്‍ത്തിച്ചരുന്നു. ഇതിനിടെ മറ്റൊരു കമ്പ്യൂട്ടറില്‍ ജോലി ചെയ്യുകയായിരുന്ന അധ്യാപിക രണ്ട് കുട്ടികള്‍ എന്താണ് സംഭവിക്കുന്നത് എന്ന് ചോദിക്കുന്നത് കേട്ടതോടെയാണ് വീണ്ടും ഓണ്‍ലൈന്‍ ക്ലാസിന്‍റെ സ്ക്രീന്‍ തുറന്നത്.

പെണ്‍കുട്ടിയെ കാട്രല്‍ ലൈംഗികമായി ഉപദ്രവിക്കുന്നതാണ് അധ്യാപിക കണ്ടതെന്ന് പ്രോസിക്യൂട്ടര്‍മാര്‍ കോടതിയില്‍ പറഞ്ഞു. ഉടന്‍ തന്നെ സ്കൂള്‍ പ്രിന്‍സിപ്പാളിനെ അധ്യാപിക വിവരം അറിയിച്ചു. പ്രധാന അധ്യാപികയാണ് കുട്ടിയുടെ മാതാപിതാക്കളെയും ചിക്കാഗോ പൊലീസിനെയുമെല്ലാം വിളിച്ചത്.

Leave A Reply

error: Content is protected !!