വഴിയില്‍ കളിക്കുന്ന കുട്ടികളെ പിന്തുടർന്ന് മൗണ്ടൻ ലയൺ; ഭയപ്പെടുത്തുന്ന വീഡിയോ…

വഴിയില്‍ കളിക്കുന്ന കുട്ടികളെ പിന്തുടർന്ന് മൗണ്ടൻ ലയൺ; ഭയപ്പെടുത്തുന്ന വീഡിയോ…

വഴിയിൽ  കളിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന കുട്ടികളെ  പിന്തുടർന്ന് നിരീക്ഷിക്കുന്ന ഒരു മൗണ്ടൻ ലയണിന്‍റെ (പര്‍വ്വത സിംഹം) വീഡിയോ ആണ് ഇപ്പോള്‍ സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിലൂടെ പ്രചരിക്കുന്നത്. കാലിഫോർണിയയിലെ ജനങ്ങളെ ഭയപ്പെടുത്തുന്ന ഈ ദൃശ്യം പസിഫിക്കയിൽ താമസിക്കുന്ന തിമോത്തി കെറിസ്ക് എന്ന വ്യക്തിയാണ് പകര്‍ത്തിയത്. തന്റെ വീട്ടുമുറ്റത്ത് നിന്നുമാണ് തിമോത്തി ഇത് പകർത്തിയിരിക്കുന്നത്.

ഗേറ്റിന് മുന്നിലായി ഒരു ജർമൻ ഷെപ്പേർഡിനോളം വലുപ്പമുള്ള ജീവിയിരിക്കുന്നത് ശ്രദ്ധയിൽപ്പെട്ടപ്പോഴാണ് തിമോത്തി ഇത് പകര്‍ത്താന്‍ തുടങ്ങിയത്. ആദ്യം നായ ആണെന്ന് കരുതിയെങ്കിലും ഒന്നു കൂടി ശ്രദ്ധിച്ചപ്പോഴാണ് അത് ഒരു മൗണ്ടൻ ലയണാണെന്ന് തിമോത്തി തിരിച്ചറിഞ്ഞത്.

Leave A Reply

error: Content is protected !!