മുൻ ഓസ്‌ട്രേലിയൻ ക്രിക്കറ്റ് താരം ഡീൻ ജോൺസ് അന്തരിച്ചു

മുൻ ഓസ്‌ട്രേലിയൻ ക്രിക്കറ്റ് താരം ഡീൻ ജോൺസ് അന്തരിച്ചു

മുൻ ഓസ്‌ട്രേലിയൻ ക്രിക്കറ്റ് കളിക്കാരനും പരിശീലകനും കമന്റേറ്ററുമായ ഡീൻ ജോൺസ് ഹൃദയാഘാതത്തെ തുടർന്ന് വ്യാഴാഴ്ച മുംബൈയിൽ വെച്ച് അന്തരിച്ചു. 59 വയസായിരുന്നു. ഇന്ത്യൻ പ്രീമിയർ ലീഗിലെ ആതിഥേയ പ്രക്ഷേപകർക്കായുള്ള പ്രതിജ്ഞാബദ്ധത നിറവേറ്റുന്നതിനായി ഡീൻ ജോൺസ് ഇന്ത്യയിലുണ്ടായിരുന്നു. മുംബൈയിലെ ഒരു ഹോട്ടലിൽ വ്യാഴാഴ്ച ഉച്ചയ്ക്ക് 12 മണിക്ക് ശേഷം അദ്ദേഹത്തിന് ഹൃദയാഘാതം സംഭവിച്ചു.

അദ്ദേഹത്തിന്റെ കുടുംബത്തിന് ഞങ്ങൾ അഗാധമായ അനുശോചനം അറിയിക്കുകയും ഈ പ്രയാസകരമായ സമയത്ത് അവരെ പിന്തുണയ്ക്കാൻ തയ്യാറാകുകയും ചെയ്യുന്നു. ആവശ്യമായ ക്രമീകരണങ്ങൾ ചെയ്യാൻ ഞങ്ങൾ ഓസ്ട്രേലിയൻ ഹൈക്കമ്മീഷനുമായി ബന്ധപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു. ഐ‌പി‌എൽ 2020 ന്റെ ആതിഥേയ പ്രക്ഷേപകരായ സ്റ്റാർ സ്പോർട്സ് ഇന്ത്യ ഒരു പ്രസ്താവനയിൽ പറഞ്ഞു.

1984 നും 1992 നും ഇടയിൽ 8 വർഷക്കാലം നീണ്ടുനിന്ന ഒരു അന്താരാഷ്ട്ര കരിയറിൽ ഡീൻ ജോൺസ് 52 ടെസ്റ്റുകളും 164 ഏകദിനങ്ങളും കളിച്ചു. റെഡ് ബോൾ ക്രിക്കറ്റിൽ 3631റൺസ് നേടി. 46.55 ശരാശരിയിൽ 11 സെഞ്ച്വറികളും 14 അർധസെഞ്ച്വറികളും നേടി. ഏകദിന മത്സരങ്ങളിൽ 7 സെഞ്ച്വറികളും 46 അർധസെഞ്ച്വറികളും നേടി 44.61 ശരാശരിയിൽ 6068 റൺസ് നേടി.

Leave A Reply

error: Content is protected !!