ഐ‌പി‌എൽ 2020: 200 ഐ‌പി‌എൽ സിക്സറുകൾ അടിക്കുന്ന നാലാമത്തെ ബാറ്റ്സ്മാനായി രോഹിത് ശർമ

ഐ‌പി‌എൽ 2020: 200 ഐ‌പി‌എൽ സിക്സറുകൾ അടിക്കുന്ന നാലാമത്തെ ബാറ്റ്സ്മാനായി രോഹിത് ശർമ

ഇന്ത്യൻ പ്രീമിയർ ലീഗിൽ തൻറെ സെഞ്ച്വറി നേടുന്നതിൽ രോഹിത് ശർമ ബുധനാഴ്ച പരാജയപ്പെട്ടുവെങ്കിലും അബുദാബിയിൽ കൊൽക്കത്ത നൈറ്റ് റൈഡേഴ്സിനെതിരായ ഐ‌പി‌എൽ 2020 ലെ രണ്ടാം മത്സരത്തിൽ മുംബൈ ഇന്ത്യൻസ് ജയം സ്വന്തമാക്കി. രോഹിത് ശർമ രണ്ടാം സെഞ്ച്വറിയിലേക്കെത്താൻ 20 റൺസ് അകലെ പുറത്തായി. എന്നിരുന്നാലും, മത്സരത്തിലെ തന്റെ 6 ഭീമാകാരമായ സിക്സറുകളോടെ അദ്ദേഹം വളരെ ശക്തരായ ‘മൈറ്റി ഹിറ്റേഴ്സ് ക്ലബ്’യിൽ പ്രവേശിച്ചു. ക്രിസ് ഗെയ്ൽ, എ ബി ഡിവില്ലിയേഴ്സ്, എം എസ് ധോണി എന്നിവർക്ക് ശേഷം 200 ഐപി‌എൽ സിക്സറുകൾ നേടിയ നാലാമത്തെ ബാറ്റ്സ്മാൻ ആയി രോഹിത് ശർമ മാറി.

പരിമിത ഓവർ ക്രിക്കറ്റിൽ ഏറ്റവും മികച്ച ബാറ്റ്സ്മാൻമാരിൽ ഒരാളാണ് മുംബൈ ഇന്ത്യൻസ് ക്യാപ്റ്റൻ രോഹിത് ശർമ. ഏകദിന മത്സരത്തിൽ 3 ഇരട്ട സെഞ്ച്വറികൾ നേടിയ ഏക ബാറ്റ്സ്മാനും, കൂടുതൽ ടി 20 സെഞ്ച്വറികൾ നേടിയ ബാറ്റ്‌സ്മാനും അദ്ദേഹം തന്നെയാണ്.

Leave A Reply

error: Content is protected !!