ഐപിഎൽ 13: ചഹാൽ കളിയുടെ ഗതി മാറ്റിയെന്ന് കോഹ്‌ലി

ഐപിഎൽ 13: ചഹാൽ കളിയുടെ ഗതി മാറ്റിയെന്ന് കോഹ്‌ലി

ഇന്ത്യൻ പ്രീമിയർ ലീഗിന്റെ (ഐ‌പി‌എൽ) ഇന്നലെ നടന്ന മത്സരത്തിൽ സൺ‌റൈസേഴ്‌സ് ഹൈദരാബാദിനെ (എസ്‌ആർ‌എച്ച്) 10 റൺസിന് പരാജയപ്പെടുത്തി റോയൽ ചലഞ്ചേഴ്‌സ് ബാംഗ്ലൂർ (ആർ‌സി‌ബി) ഈ സീസണിലെ ആദ്യ ജയം സ്വന്തമാക്കി.

ആർ‌സി‌ബി ആദ്യം അനുവദിച്ച 20 ഓവറിൽ 163/4 റൺസ് നേടി, തുടർന്ന് ദുബായ് ഇന്റർനാഷണൽ ക്രിക്കറ്റ് സ്റ്റേഡിയത്തിൽ എസ്‌ആർ‌എച്ചിനായി ഒരു ബാറ്റിംഗ് തകർച്ച വരുത്തി മൊത്തത്തിൽ പ്രതിരോധിച്ചു, മത്സരത്തിന്റെ അവസാന ഓവറിൽ 153 റൺസിന് അവരെ പുറത്താക്കി. ആർ‌സി‌ബിയെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം, 3/18 എന്ന മികച്ച പ്രകടനവുമായി മടങ്ങിയെത്തിയ യു‌വേന്ദ്ര ചഹാൽ ആണ് വിജയ ശിൽപ്പി.

ചഹാൽ ഇന്ന് ഗെയിം മാറ്റി. നിങ്ങൾക്ക് നൈപുണ്യമുണ്ടെങ്കിൽ ഏത് വിക്കറ്റും സ്വന്തമാക്കാമെന്ന് ഇന്ന് രാത്രി അദ്ദേഹം കാണിച്ചു. ”ചഹാലിൻറെ പ്രകടനത്തെ പ്രശംസിച്ച് കോഹ്‌ലി പറഞ്ഞു. അടുത്ത മൽസരത്തിൽ ആർ‌സി‌ബി കിംഗ്‌സ് ഇലവൻ പഞ്ചാബിനെ വ്യാഴാഴ്ച ഇതേ വേദിയിൽ നേരിടും.

Leave A Reply

error: Content is protected !!