വലിയ ബാറ്ററിയും ചെറിയ വിലയുമായി റിയല്‍മീ സി 17 വരുന്നു

വലിയ ബാറ്ററിയും ചെറിയ വിലയുമായി റിയല്‍മീ സി 17 വരുന്നു

റിയല്‍മീ അതിന്റെ എന്‍ട്രി ലെവല്‍ സി-സീരീസ് വീണ്ടും പുതുക്കുന്നു. അഞ്ച്-ആറ് മാസത്തിലൊരിക്കല്‍ ഒരു സ്മാര്‍ട്ട്ഫോണ്‍ അവതരിപ്പിക്കുന്നതിനുപകരം, പരമ്പരയില്‍ ഒരു സമയം കുറഞ്ഞത് മൂന്ന് സ്മാര്‍ട്ട്ഫോണുകളെങ്കിലും പുറത്തിറക്കുമെന്ന് കമ്പനി അറിയിച്ചു. സി 11, സി 12, സി 15 എന്നിവ ഇന്ത്യയില്‍ പുറത്തിറക്കി റിയല്‍മീ ഇപ്പോള്‍ മറ്റൊരു റൗണ്ടിനായി തയ്യാറെടുക്കുന്നു. അത് റിയല്‍മീ സി 17 ആകാം എന്നാണ് ഇന്റര്‍നെറ്റ് ലീക്കുകള്‍ സൂചിപ്പിക്കുന്നത്.

ഉപകരണത്തിന്റെ മോഡല്‍ നമ്പര്‍ RMX2101 ആണ്, ഇത് ക്വാല്‍കോം സ്നാപ്ഡ്രാഗണ്‍ 460 പ്രോസസര്‍ ഉപയോഗിച്ച് ലിസ്റ്റുചെയ്തിരിക്കുന്നു. അടുത്തിടെ ഇന്ത്യയില്‍ അരങ്ങേറിയ എ 53 ല്‍ ഓപ്പോ ഈ പ്രോസസര്‍ ഉപയോഗിക്കുന്നു. ഇത് ഒരു എന്‍ട്രി ലെവല്‍ പ്രോസസറായതിനാല്‍, പ്രത്യേകിച്ചും ഗെയിമിംഗിന്റെ കാര്യത്തില്‍ പ്രതീക്ഷകള്‍ പാലിക്കേണ്ടതുണ്ട്. റിയല്‍മീയുടെ വരാനിരിക്കുന്ന സി-സീരീസിനെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം ഇത് വലിയൊരു കാര്യമാണ്.

Leave A Reply

error: Content is protected !!