വിജയ് സേതുപതി ചിത്രം കാ പെ രണസിങ്കം ; പുതിയ പോസ്റ്റർ പുറത്തിറങ്ങി

വിജയ് സേതുപതി ചിത്രം കാ പെ രണസിങ്കം ; പുതിയ പോസ്റ്റർ പുറത്തിറങ്ങി

വിജയ് സേതുപതി നായകനായെത്തുന്ന കാ പെ രണസിങ്കം എന്ന സിനിമയുടെ പുതിയ പോസ്റ്റർ പുറത്തിറങ്ങി. ചിത്രം നേരിട്ട് ഡിജിറ്റൽ പ്ലാറ്റ്‌ഫോമിൽ റിലീസ് ചെയ്യും. സീ5ൽ ആണ് ചിത്രം പ്രദർശനത്തിന് എത്തുന്നത്.

പി. വീരുമാണ്ടി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന സിനിമ കെ.ജി.ആർ. സ്റ്റൂഡിയോസിന്റെ ബാനറിൽ കൊട്ടപാടി ജെ. രാജേഷാണ് നിർമിക്കുന്നത്. രാഷ്ട്രീയ പശ്ചാത്തലം ആസ്പദമാക്കിയുള്ള കഥയാണ് കാ പെ രാണസിങ്കം പറയുന്നത്. ചിത്രത്തിൽ ഐശ്വര്യ രാജേഷ് ആണ് നായികയായി എത്തുന്നത്.

ചിത്രത്തിൽ പത്രപ്രവർത്തകരായ നടൻ രംഗരാജ് പാണ്ഡെ, അഭിഷേക്, അരുൺരാജ കാമരാജ് എന്നിവരും പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു.സംഗീതജ്ഞൻ ജിബ്രാൻ, ഛായാഗ്രാഹകൻ എൻ കെ ഏകാംബരം, പത്രാധിപർ ശിവാനന്ദീശ്വരൻ എന്നിവരടങ്ങുന്നതാണ് ചിത്രത്തിന്റെ സാങ്കേതിക സംഘം.

സംവിധായകൻ അശ്വത് മരിമുത്തുവിന്റെ ഓ മൈ കടവുളെയിൽ അതിഥി വേഷത്തിലാണ് വിജയ് സേതുപതിയെ അവസാനമായി കണ്ടത്. വിജയ് ദേവേരക്കൊണ്ടയുടെ തെലുങ്ക് ചിത്രമായ വേൾഡ് ഫേമസ് ലവർ എന്ന ചിത്രത്തിലാണ് ഐശ്വര്യ രാജേഷ് അവസാനമായി അഭിനയിച്ചത്.

Leave A Reply

error: Content is protected !!