ഖത്തറിൽ 26 കി​ലോ ഹാ​ഷി​ഷ്​ ക​സ്​​റ്റം​സ്​ പി​ടി​കൂ​ടി

ഖത്തറിൽ 26 കി​ലോ ഹാ​ഷി​ഷ്​ ക​സ്​​റ്റം​സ്​ പി​ടി​കൂ​ടി

ഖത്തറിൽ ച്ച 26 കി​ലോ ഹാ​ഷി​ഷ്​ ക​സ്​​റ്റം​സ്​ പി​ടി​കൂ​ടി. 26 പാ​ക്ക​റ്റു​ക​ളി​ലാ​യു​ള്ള 26.10 കി​ലോ മ​യ​ക്കു​മ​രു​ന്നാ​ണ്​ റു​വൈ​സ്​ തു​റ​മു​ഖ​ത്തു​നി​ന്ന്​ പി​ടി​ച്ച​ത്.ശീ​തീ​ക​രി​ച്ച പ​ഴ​ങ്ങ​ൾ നി​റ​ച്ച ഇ​രു​മ്പ്​ പെ​ട്ടി​ക​ൾ​ക്ക​ക​ത്താ​ണ്​ മ​യ​ക്കു​മ​രു​ന്ന്​ ഉ​ണ്ടാ​യി​രു​ന്ന​ത്. അ​ന​ധി​കൃ​ത സാ​ധ​ന​ങ്ങ​ൾ രാ​ജ്യ​ത്തേ​ക്ക്​ കൊ​ണ്ടു​വ​രു​ന്ന​ത്​ സം​ബ​ന്ധി​ച്ച്​ അ​ധി​കൃ​ത​ർ നി​ര​ന്ത​രം മു​ന്ന​റി​യി​പ്പ്​ ന​ൽ​കു​ന്നു​ണ്ട്.

എ​ല്ലാ തു​റ​മു​ഖ​ങ്ങ​ളി​ലും ഹ​മ​ദ്​ വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​ത്തി​ലും എ​ല്ലാ​വി​ധ അ​ത്യാ​ധു​നി​ക സം​വി​ധാ​ന​ങ്ങ​ളു​മു​ള്ള ക​സ്​​റ്റം​സ്​ വി​ഭാ​ഗം സ​ജ്ജ​രാ​ണ്. മ​യ​ക്കു​മ​രു​ന്ന്​ ക​ട​ത്തു​കാ​ർ കൈ​ക്കൊ​ള്ളു​ന്ന നൂ​ത​ന ത​ന്ത്ര​ങ്ങ​ൾ അ​ട​ക്കം കൈ​യോ​ടെ പി​ടി​ക്കാ​നു​ള്ള സം​വി​ധാ​ന​ങ്ങ​ളാ​ണ്​ എ​ല്ലാ​യി​ട​ത്തും ഒ​രു​ക്കി​യി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്.

Leave A Reply

error: Content is protected !!