ശ്രീശാന്തിന്റെ ആഭ്യന്തര തിരിച്ചുവരവ് ഫോം, ഫിറ്റ്നസ് എന്നിവയെ ആശ്രയിച്ചിരിക്കും: കേരള കോച്ച് യോഹന്നാൻ

ശ്രീശാന്തിന്റെ ആഭ്യന്തര തിരിച്ചുവരവ് ഫോം, ഫിറ്റ്നസ് എന്നിവയെ ആശ്രയിച്ചിരിക്കും: കേരള കോച്ച് യോഹന്നാൻ

ഫാസ്റ്റ് ബൗളർ എസ്. ശ്രീശാന്ത് ആഭ്യന്തര ക്രിക്കറ്റിലേക്ക് മടങ്ങിവരുന്നതിനായി അവർ വാതിൽ തുറന്നിരിക്കുകയാണെന്നും എന്നാൽ അദ്ദേഹത്തിൻറെ തിരിച്ചുവരവ് ഫോം, ഫിറ്റ്നസ് എന്നിവയെ ആശ്രയിച്ചിരിക്കുമെന്ന് കേരള കോച്ച് ടിനു യോഹന്നാൻ അറിയിച്ചു. 2013 ലെ ഐ‌പി‌എൽ സ്‌പോട്ട് ഫിക്സിംഗ് അഴിമതിക്കേസിൽ ശ്രീശാന്തിനെ ക്രിക്കറ്റിൽ നിന്ന് വിലക്കിയിരുന്നു. 2020 സെപ്റ്റംബർ 13 ന് ഇത് അവസാനിച്ചു.

6 വർഷത്തെ വിലക്ക് അദ്ദേഹം അനുഭവിച്ചു. കായികരംഗത്തേക്ക് മടങ്ങിവരാൻ 37 വയസുകാരൻ ഇപ്പോൾ ആവുന്നതെല്ലാം ചെയ്യുന്നുണ്ട്. ഇന്ത്യയിലെ ലോക്ക്ഡൗൺ നീക്കം ചെയ്തതുമുതൽ കേരള അണ്ടർ 23 ടീമിനൊപ്പം പരിശീലനം നടത്തുകയാണ്. ഇന്ത്യയിലേക്കുള്ള അന്താരാഷ്ട്ര തിരിച്ചുവരവ് നടത്താൻ ശ്രീശാന്ത് താല്പര്യം പ്രകടിപ്പിക്കുകയും തന്റെ ഫിറ്റ്നസ് കൈകാര്യം ചെയ്യുമെന്നും പ്രതിജ്ഞയെടുത്തു.

Leave A Reply

error: Content is protected !!