ഓട്ടോ ഡ്രൈവറുടെ മരണത്തിൽ സത്യം കണ്ടെത്തി പൊലീസ്

ഓട്ടോ ഡ്രൈവറുടെ മരണത്തിൽ സത്യം കണ്ടെത്തി പൊലീസ്

കൊ​ല്ലം​:​ ​ഓ​ട്ടോ​ ​ഡ്രൈ​വ​റാ​യ​ ​കു​ള​ത്തൂ​പ്പു​ഴ​ ​ആ​റ്റി​ന് ​കി​ഴ​ക്കേ​ക​ര​ ​ടി.​എ​സ്.​ഭ​വ​നി​ൽ​ ​ദി​നേ​ശി​നെ​ ​(25​)​ ​കൊ​ല​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ​ ​കേ​സി​ൽ​ ​റി​മാ​ൻ​ഡി​ലാ​യ​ ​ച​ന്ദ​ന​ക്കാ​വ് ​വ​ട​ക്കേ​ ​ചെ​റു​ക​ര​ ​ആ​ലും​പൊ​യ്ക​യി​ൽ​ ​ര​ശ്‌മി​ ​നി​വാ​സി​ൽ​ ​ര​ശ്‌മി​യെ​ ​(25​)​ ​കൂ​ടു​ത​ൽ​ ​അ​ന്വേ​ഷ​ണ​ത്തി​നും​ ​തെ​ളി​വെ​ടു​പ്പി​നു​മാ​യി​ ​ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ൽ​ ​വാ​ങ്ങും.​ ​ഇ​തി​നാ​യി​ ​കോ​ട​തി​യി​ൽ​ ​ഉ​ട​ൻ​ ​അ​പേ​ക്ഷ​ ​ന​ൽ​കു​മെ​ന്ന് ​കു​ള​ത്തൂ​പ്പു​ഴ​ ​സി.​ഐ​ ​അ​റി​യി​ച്ചു.​ ​കൊ​ല​പാ​ത​ക​ത്തി​ൽ​ ​മ​റ്റാ​ർ​ക്കും​ ​പ​ങ്കി​ല്ലെ​ന്നാ​ണ് ​ഇ​തു​വ​രെ​യു​ള്ള​ ​നി​ഗ​മ​ന​മെ​ങ്കി​ലും​ ​അ​ത്ത​ര​ത്തി​ൽ​ ​ആ​രോ​പ​ണം​ ​ഉ​യ​രു​ന്ന​ ​സാ​ഹ​ച​ര്യ​ത്തി​ൽ​ ​അ​ത് ​കൂ​ടി​ ​പ​രി​ശോ​ധി​ക്കാ​നും​ ​മ​റ്റ് ​ചി​ല​ ​കാ​ര്യ​ങ്ങ​ൾ​ ​ചോ​ദി​ച്ച​റി​യാ​നും​ ​മൊ​ബൈ​ൽ​ഫോ​ൺ​ ​ക​ണ്ടെ​ടു​ക്കാ​നു​മാ​ണ് ​ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ൽ​ ​വാ​ങ്ങാ​ൻ​ ​ഉ​ദ്ദേ​ശി​ക്കു​ന്ന​ത്.​ഇ​ക്ക​ഴി​ഞ്ഞ​ ​വെ​ള​ളി​യാ​ഴ്ച​ ​ഉ​ച്ച​യ്ക്കാ​ണ് ​ര​ശ്മി​യു​ടെ​ ​വീ​ടി​ന്റെ​ ​അ​ടു​ക്ക​ള​യി​ൽ​ ​ദി​നേ​ശി​നെ​ ​മ​രി​ച്ച​ ​നി​ല​യി​ൽ​ ​ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ​ത്.

ര​ശ്മി​യും​ ​ആ​ട്ടോ​ ​ഡ്രൈ​വ​റാ​യ​ ​ദി​നേ​ശും​ ​ഏ​റെ​ ​നാ​ളാ​യി​ ​അ​ടു​പ്പ​ത്തി​ലാ​യി​രു​ന്നു.​ ​ഇ​ട​യ്ക്കി​ടെ​ ​യു​വ​തി​യു​ടെ​ ​വീ​ട്ടി​ൽ​ ​വ​ന്നു​പോ​കാ​റു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്ന​ ​ദി​നേ​ശ് ​സം​ഭ​വ​ദി​വ​സം​ ​മ​റ്റൊ​രാ​ളു​ടെ​ ​ആ​ട്ടോ​റി​ക്ഷ​യി​ൽ​ ​യു​വ​തി​യു​ടെ​ ​വീ​ട്ടി​ലെ​ത്തി.​ ​ഈ​സ​മ​യം​ ​യു​വ​തി​യു​ടെ​ ​അ​മ്മ​ ​തൊ​ഴി​ലു​റ​പ്പ് ​ജോ​ലി​ക്ക് ​പോ​യി​രി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു.​ ​ര​ശ്മി​ക്ക് ​മ​റ്റൊ​രാ​ളു​മാ​യി​ ​സൗ​ഹൃ​ദ​മു​ണ്ടെ​ന്നാ​രോ​പി​ച്ച​തോ​ടെ​ ​ഇ​വ​ർ​ ​ത​മ്മി​ൽ​ ​വ​ഴ​ക്കാ​യി.​ ​ത​നി​ക്ക് ​മ​റ്റാ​രു​മാ​യും​ ​സൗ​ഹൃ​ദ​മി​ല്ലെ​ന്ന് ​ര​ശ്മി​ ​വെ​ളി​പ്പെ​ടു​ത്തി​യെ​ങ്കി​ലും​ ​അ​ത് ​വി​ശ്വ​സി​ക്കാ​ൻ​ ​കൂ​ട്ടാ​ക്കാ​തി​രു​ന്ന​ ​ദി​നേ​ശ് ​കോ​ളു​ക​ളും​ ​വാ​ട്ട്സ് ​ആ​പ് ​സ​ന്ദേ​ശ​ങ്ങ​ളും​ ​പ​രി​ശോ​ധി​ക്കാ​ൻ​ ​ഫോ​ൺ​ ​ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടു.​ഫോ​ൺ​ ​ന​ൽ​കാ​ൻ​ ​വി​സ​മ്മ​തി​ച്ച​തി​നെ​ ​തു​ട​ർ​ന്നു​ണ്ടാ​യ​ ​പി​ടി​വ​ലി​യ്ക്കി​ടെ​യു​ണ്ടാ​യ​ ​ഉ​ന്തി​ലും​ ​ത​ള്ളി​ലും​ ​ക​ട്ടി​ലി​ൽ​ ​ത​ല​യ​ടി​ച്ച് ​വീ​ണ് ​ദി​നേ​ശ​ൻ​ ​മ​രി​ച്ചു​വെ​ന്നാ​ണ് ​ക​ണ്ടെ​ത്തി​യി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്.​ ​പോ​സ്റ്റു​മോ​ർ​ട്ടം​ ​റി​പ്പോ​ർ​ട്ടും​ ​രാ​സ​പ​രി​ശോ​ധ​നാ​ഫ​ല​വും​ ​കൂ​ടി​ ​വ​രു​ന്ന​തോ​ടെ​ ​ഇ​ക്കാ​ര്യം​ ​വ്യ​ക്ത​മാ​കും.

Leave A Reply

error: Content is protected !!