തോംസൺ ആൻഡ് ഉബർ കപ്പ് മാറ്റിവച്ചതായി ബിഡബ്ല്യുഎഫ് പ്രഖ്യാപിച്ചു

തോംസൺ ആൻഡ് ഉബർ കപ്പ് മാറ്റിവച്ചതായി ബിഡബ്ല്യുഎഫ് പ്രഖ്യാപിച്ചു

കോവിഡ് -19 പാൻഡെമിക് മൂലം തോംസൺ ആൻഡ് ഉബർ കപ്പ് മാറ്റിവച്ചതായിമാറ്റിവച്ചതായി ബാഡ്മിന്റൺ വേൾഡ് ഫെഡറേഷൻ (ബിഡബ്ല്യുഎഫ് ) ചൊവ്വാഴ്ച അറിയിച്ചു. ഒക്ടോബർ 3 മുതൽ 11 വരെ ഡെൻമാർക്കിൽ നടക്കാനിരുന്ന ടൂർണമെന്റ് ആണ് ഇപ്പോൾ മാറ്റിവച്ചതായി അറിയിച്ചത്. കൊറോണ വൈറസ് പൊട്ടിപ്പുറപ്പെട്ടതിനെ തുടർന്ന് മാർച്ചിൽ ആണ് ടൂർണമെന്റ് നിർത്തിവച്ചത്.

ബാഡ്മിന്റൺ ഡെൻമാർക്കുമായി സഹകരിച്ച് ബിഡബ്ല്യുഎഫ് നിരവധി മാസങ്ങളായി അന്താരാഷ്ട്ര ബാഡ്മിന്റണിലേക്ക് സുരക്ഷിതമായി മടങ്ങിവരാനുള്ള തയ്യാറെടുപ്പിലാണെന്ന് ബിഡബ്ല്യുഎഫ് പ്രസ്താവനയിൽ പറഞ്ഞു. എന്നിരുന്നാലും, ലോകമെമ്പാടുമുള്ള കോവിഡ് -19 അനുബന്ധ സംഭവവികാസങ്ങൾ കണക്കിലെടുത്ത്, നിരവധി ടീമുകളും വ്യക്തിഗത കളിക്കാരും ഡെൻമാർക്കിലേക്ക് വരുന്നില്ലെന്ന് അറിയിച്ചതായി ബിഡബ്ല്യുഎഫ് പറഞ്ഞു. ദക്ഷിണ കൊറിയ, ഓസ്‌ട്രേലിയ, ചൈനീസ് തായ്‌പേയ്, തായ്ലൻഡ്, ഇന്തോനേഷ്യ, ഓസ്‌ട്രേലിയ, സിംഗപ്പൂർ, ഹോങ്കോംഗ് എന്നിവ ടൂർണമെന്റിൽ നിന്ന് പിന്മാറിയ രാജ്യങ്ങളാണ്.

Leave A Reply

error: Content is protected !!