ബി‌സി‌സി‌ഐ ടീം ഈ മാസം അവസാനം യു‌എഇയിൽ എത്തും

ബി‌സി‌സി‌ഐ ടീം ഈ മാസം അവസാനം യു‌എഇയിൽ എത്തും

ഇന്ത്യൻ പ്രീമിയർ ലീഗിന്റെ പതിമൂന്നാം പതിപ്പിന് ആതിഥേയത്വം വഹിക്കാൻ ഒരുങ്ങുന്ന യുഎഇയിലെ വേദികൾ പരിശോധിക്കുന്നതിനായി ബിസിസിഐ ഉദ്യോഗസ്ഥരുടെ ഒരു ഉന്നത പ്രതിനിധി സംഘം ഓഗസ്റ്റ് മൂന്നാം വാരത്തോടെ ദുബായിലെത്തും. സെപ്റ്റംബർ 19 മുതൽ നവംബർ 10 വരെ അബുദാബി, ദുബായ്, ഷാർജ എന്നിവിടങ്ങളിലെ മൂന്ന് വേദികളിൽ ഐപിഎൽ 2020 പതിപ്പ് നടക്കും.

ഐപി‌എൽ ചെയർമാൻ ബ്രിജേഷ് പട്ടേൽ, ഇന്ത്യൻ ക്രിക്കറ്റ് കൺ‌ട്രോൾ ബോർഡ് (ബി‌സി‌സി‌ഐ), ഐ‌പി‌എല്ലിന്റെ സി‌ഒ‌ഒ എന്നിവയുടെ ഇടക്കാല സിഇഒ ഹേമംഗ് അമിൻ എന്നിവരടങ്ങുന്ന സംഘമാണ് പരിശോധനകൾക്കായി എത്തുന്നത്. ഇന്ത്യയിലെ കോവിഡ് സ്ഥിതി കണക്കിലെടുത്താണ് ഇത്തവണ മത്സരങ്ങൾ യുഎഇയിലേക്ക് ആക്കിയത്. ഐ‌പി‌എല്ലിന്റെ പതിമൂന്നാം പതിപ്പിനുള്ള ടൈറ്റിൽ സ്പോൺസർഷിപ്പ് അവകാശങ്ങൾ സ്വന്തമാക്കാൻ ബി‌സി‌സി‌ഐ മൂന്നാം കക്ഷികളെ ക്ഷണിച്ചു. ഇതിനുള്ള അവസാന തീയതി (ഇ‌ഒ‌ഐ) ഓഗസ്റ്റ് 14 ആണെന്ന് ബി‌സി‌സി‌ഐ പ്രസ്താവനയിൽ പറയുന്നു.

Leave A Reply

error: Content is protected !!