മുഖ്യമന്ത്രിയുടെ മാധ്യമക്കലിപ്പിന് ഉത്തരവാദികള്‍ മാധ്യമങ്ങള്‍ തന്നെ…

മുഖ്യമന്ത്രിയുടെ മാധ്യമക്കലിപ്പിന് ഉത്തരവാദികള്‍ മാധ്യമങ്ങള്‍ തന്നെ…

സ്വര്‍ണക്കടത്ത് കേസില്‍ മുഖ്യമന്ത്രിയുടെ ഓഫീസിനെതിരായ മാധ്യമ വാര്‍ത്തകളില്‍ കുപിതനായി മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയന്‍. കേരളം പോലുള്ള ഒരു സംസ്ഥാനത്തിന്റെ മുഖ്യമന്ത്രിയും മുഖ്യമന്ത്രിയുടെ ഓഫീസും സ്വര്‍ണക്കടത്തിന് കൂട്ട് നിന്നുവെന്ന് വരുത്തിതീര്‍ക്കലാണോ മാധ്യമങ്ങളുടെ ഉദ്ദേശമെന്ന് മുഖ്യമന്ത്രി ചോദിച്ചു. എത്ര ശ്രമിച്ചാലും അതിന് ഫലമുണ്ടാകില്ലെുന്നും മുഖ്യമന്ത്രി പറഞ്ഞു. സ്വര്‍ണക്കടത്ത്‌കേസ് പ്രതി സ്വപ്‌ന സുരേഷിന് മുഖ്യമന്ത്രിയുടെ ഓഫീസുമായി അടുത്ത ബന്ധമുണ്ടെന്ന

ചില മാധ്യമങ്ങള്‍ പറയുന്നതിന്റെ ഉദ്ദേശ്യം നാട്ടുകാര്‍ക്ക് അറിയാം. നിങ്ങള്‍ ഒരു പ്രത്യേക രീതി ഉണ്ടാക്കാനാണ് ശ്രമിക്കുന്നത്. ഈ നാടിന്റെ പൊതുബോധം മാറ്റിമറിക്കാന്‍ കഴിയുമോ എന്നല്ലേ നിങ്ങള്‍ നോക്കുന്നത്. അതാണോ മാധ്യമധര്‍മം. നിങ്ങള്‍ പ്രത്യേക ഉപചാപക സംഘത്തിന്റെ വക്താക്കാളായി മാറുകയല്ലേ. എന്ത് തെൡിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിലാണ് കേരളത്തിന്റെ മുഖ്യമന്ത്രി സ്ഥാനത്ത് ഇരിക്കുന്ന തനിക്ക് എതിരെ വാര്‍ത്തകള്‍ നല്‍കുന്നത്. എന്തും വിളിച്ചുപറയാമെന്ന അവസ്ഥയല്ലേ. ഏത് നിന്ദ്യമായ രീതിയും സ്വീകരിക്കാമെന്നല്ലേ. അതിനാണോ കൂട്ടുനില്‍ക്കേണ്ടത്. തനിക്ക് അതില്‍ ഒന്നും ഒരു തരത്തിലുള്ള ആശങ്കയും ഇല്ല. കൃത്യമായ അന്വേഷണം നടന്ന് അതിന്റെ ഭാഗമായി കാര്യങ്ങള്‍ വരട്ടെ. അതല്ലേ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടത് – മുഖ്യമന്ത്രി ചോദിച്ചു.

Leave A Reply

error: Content is protected !!