ഫ്രീസ്റ്റൈൽ ഫ്ലെയർ വേരിയന്റ് അവതരിപ്പിക്കാനൊരുങ്ങി ഫോർഡ്

ഫ്രീസ്റ്റൈൽ ഫ്ലെയർ വേരിയന്റ് അവതരിപ്പിക്കാനൊരുങ്ങി ഫോർഡ്

ഫ്രീസ്റ്റൈൽ ഫ്ലെയർ വേരിയന്റ് അവതരിപ്പിക്കാനൊരുങ്ങി ഫോർഡ്.ഇത് വിപണിയിൽ ഒരു നിശ്ചിത സമയത്തേക്ക് മാത്രമാവും ലഭ്യമാകുന്നത്. സമാരംഭിക്കുന്നതിന് മുന്നോടിയായി, ഈ ഫ്ലെയർ ഹാച്ച്ബാക്ക് ഡീലർഷിപ്പുകളിൽ എത്തിയതായി കണ്ടെത്തി.

 പുതിയ വേരിയന്റിലെ മാറ്റങ്ങൾ കോസ്മെറ്റിക് അപ്‌ഗ്രേഡുകളിൽ മാത്രമായി പരിമിതപ്പെടുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.ടോപ്പ്-സ്പെക്ക് ടൈറ്റാനിയം പ്ലസ് വേരിയന്റിനെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയായിരിക്കും ഫ്ലെയർ ഹാച്ച്ബാക്ക് എന്ന് ഔദ്യോഗിക വൃത്തങ്ങൾ വെളിപ്പെടുത്തി.കറുത്ത നിറമുള്ള റൂഫ്, റൂഫ് റെയിലുകൾ, വിംഗ് മിറർ എന്നിവ ചുവന്ന നിറത്തിൽ പൂർത്തിയാക്കിയിരിക്കുന്നു. ഇരുവശത്തും ഉള്ള സ്കഫ് പ്ലേറ്റുകളും ചുവപ്പ് നിറത്തിലും ഒരുങ്ങുന്നു. ബ്ലാക്ക് ഔട്ട് അലോയി വീലുകളാണ് വാഹനത്തിൽ വരുന്നത്.

Leave A Reply

error: Content is protected !!